`

Jump to content

ͧ AI ͧ wkc1 inter ˹¤Ѻ

• You cannot reply to this topic
4 replies to this topic

#1 lisp

ѡдѺ٧鹷 1

• Banned

Posted 31 July 2010 - 07:25 PM

ทำยังไงให้ตัวที่เป็นจอมเวทย์มนตร์ขาวคอยร่าย haste, protect, slow ให้เราครับ
ไม่ว่าสู้กะลูกกระจ๊อกหรือบอสมันก็เหมือนกันหมด คอยเอาแต่ไม้เท้าไปตี

วันก่อนถามในกระทู้รวมไปแล้ว มีคนตอบว่าไม่มีทางแก้ได้ แล้วก็ตกไป
ขอถามจะๆ อีกสักที ถ้าไม่ได้ก็จะลุยเดี่ยวแล้ว

#2 SoLid_frOg

ѡ

• Royal Executive Members

Posted 31 July 2010 - 09:21 PM

ไม่แน่ใจว่าทำได้รึเปล่าน่ะครับเพราะตั้งแต่ผมเล่นมา
มันก็ไม่เคยร่ายให้ ส่วนใหญ่จะแค่ฮีลน่ะครับ :sorry:

#3 nunujung

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 01 August 2010 - 03:12 PM

แนะนำว่า เราควรสลับไปมาเล่นก็ได้นะครับ เราเปลี่ยนไปบังคับ ai แทนก็ได้ครับ เพราะมันไม่ร่ายพวกนั้นอยู่แล้วครับ :cat_yes:

#4 socket

ѡ§

• High Members

Posted 24 August 2010 - 04:50 PM

รู้สึกจะไม่ใช้นะครับ ต้องเปลี่ยนไปใช้เอง เห็นใช้แต่ heal ครับ

#5 GodSlaYeRz

ѡ¹鹷 2

• High Royal Executive Members

Posted 26 August 2010 - 03:51 PM

AI เกมส์นี้อย่างที่ผมบอกต้องทำใจจริงๆครับ คนสร้างไม่ได้ใส่ tactics มาให้เลือกแบบขั้นเทพ อย่างเกมส์พวก FFXII หรือ Dragon Ages

ส่วนตัวผมเซ็ตเป็น Auto หมดทุกตัว แล้วสลับไปมาเอาเองครับ จะบัฟก็บัฟเอง - -"

แต่ตัวเกมส์ไม่ยากถึงขนาดต้องบัฟหรอกครับ ผมเล่นออฟไลน์ ไม่บัฟเลยครับ นอกจากฮีล ชุบก็ไม่ได้ชุบเลย