`
←  RPG Corner
Logo
»

俹 13 ադѺ

atta29's Photo atta29 31 Jul 2010

Һشѵѧ䧤Ѻ Ң 顴ç˹ ͧءPosted Image

lisp's Photo lisp 31 Jul 2010

กด O ธรรมดาหละครับ
แต่ต้องไปให้ถึงจุดที่ถูกต้องก่อน มันจะมีขึ้นปุ่มมาให้กดเลย

เวลาโจโกโบะมันมีเครื่องหมายตกใจขึ้นมาก็ลองวิ่งๆ วัดระยะดุว่าอยู่ตรงไหน
ถ้าวิ่งออกไกลไปมันจะหายตกใจครับ

เอาง่ายๆ คือไปหาแผนที่จุดขุดมาดูเถอะครับง่ายสุด
จุดขุดมัน fix ไว้อยู่แล้ว แล้วแต่ว่าเวลาไหนจุดไหนจะ active

jeffs's Photo jeffs 01 Aug 2010

เดินตามทางที่ มันมองง่ายสุด

BoyZilla's Photo BoyZilla 02 Aug 2010

ยิ่งเข้าใกล้สมบัติ เครื่องหมายตกใจจะเด้งรัวๆ ขึ้นครับ ถ้าไปผิดทาง จะเด้งเอื่อยๆ จนหายไปเลย

Nero's's Photo Nero's 02 Aug 2010

ใช่แล้วครับ วิ่ง ๆ อยู่เฉย ๆ กดขุดไม่ได้หรอก ต้องไปจุดที่มีสมบัติก่อน แล้วให้มันขึ้นเครื่องหมายให้เรากดปุ่มก่อน มันถึงจะขุดให้ เอิ๊ก ๆ

atta29's Photo atta29 02 Aug 2010

ขอบคุณมากครับ ทำได้ล่ะ แรกๆวิ่งอย่างเดียว ขึ้นมาไม่รู้ขุดอย่างไPosted Image