`

Jump to content

͹ ѹ drop trap ¤Ѻ

• You cannot reply to this topic
6 replies to this topic

#1 Q~A~Z

ѡ

Posted 30 July 2010 - 12:03 PM

เต่ารอนกุย มันdrop trap มั้ยครับ ผมฆ่าเต่างาธรรมดาจนroleเต็มทั้งหกอันแล้ว ได้trapมา4อันเอง เหลือมิชชั่น62อันเดียว อยากลุยแล้วอ่ะครับ กลัวมันไม่ดรอปไม่มีเงินซื้อเองด้วยครับ2000000 แล้วสงสัยอีกอย่าง adamantite กับ dark matter มันเอาไว้อัพอะไรอ่ะครับ ซื้อมาก็ไม่ได้ใช้ครับ

#2 kem

BoA BoA BoA

• High Royal Executive Members
  • Interests:BoA AKB48 MorningMusume

Posted 30 July 2010 - 11:51 PM

adamantite Ѿظͧŷ觹 axis blade
trap Ѿظͧҧǵᵡա 2 ͹
ԸͧҴ٤Ѻ
.ͧԹѡ ҹ駤Ѻ֧Ѿظҧ

#3 lisp

ѡдѺ٧鹷 1

• Banned

Posted 31 July 2010 - 10:03 AM

รอนกุยดรอบ trapz ครับ
เป็นแรร์ไอเทมอัตราออก 5%
ส่วนเต่าธรรมดาอัตราดรอบ 1% เป็นแรร์เช่นกัน
(พวกแรร์จะมีอัตราดรอปเพิ่มอีก 5 เท่าถ้าชนะแบบได้ 5 ดาว)

Adamantide กับ dark matter ใช้อัพอาวุธเครื่องประดับครับ
พวกของชั้นสูงๆ ต้องใช้สองตัวนี้แทบทั้งนั้น
เช่นแหวน+hp ขั้นสูงสุด แหวน+พลังโจมตีขั้นสูงสุด
อาวุธสุดยอดขุ้นกลางของซาล... อีกเพียบครับ

ปล. trapz นั้นได้จากการสลายอาวุธสุดยอดติดดาวของบางคน
แล้วก็ได้จากการสลายถุงมือเกนจิติดดาวด้วยครับ(อันนี้หาง่ายสุดละได้มา3อันหมูๆ)

#4 Q~A~Z

ѡ

Posted 31 July 2010 - 12:34 PM

เอ่อ ตอนนี้ทำมิชชั่นครับหมดแล้วครับ(64 มิชชั่น) แต่เต่าทั้งหลายมันทำไมไ่ม่กลายเป็นรอนกุยอ่ะครับ งงๆ

#5 a5085

ѡ鹤

• Royal Executive Members

Posted 31 July 2010 - 01:01 PM

View PostQ~A~Z, on 31 July 2010 - 12:34 PM, said:

เอ่อ ตอนนี้ทำมิชชั่นครับหมดแล้วครับ(64 มิชชั่น) แต่เต่าทั้งหลายมันทำไมไ่ม่กลายเป็นรอนกุยอ่ะครับ งงๆ
โหลดเซฟเข้ามาใหม่ครับ

#6 Q~A~Z

ѡ

Posted 01 August 2010 - 11:02 AM

รอนกุยมันโหดมากๆเลยครับ มีเคล็ดลับในการฆ่ามันมั้ยครับ พอใกล้ตายมันใส่doom ใส่bay ผมทำอะไรไม่ได้เลยหมดเวลาตายก่อน

#7 lisp

ѡдѺ٧鹷 1

• Banned

Posted 01 August 2010 - 11:53 AM

มันไม่ได้จะใช้ doom ตอนใกล้ตายครับ มันใช้ตอนที่คุณสู้กะมันนานเกินไป
ส่วนวิธีการหาดูในยูทูปเอาครับว่าถูกใจแผนไหนชุดไหน
ขึ้นกับว่าคุณมีอาวุธเครื่องประดับอะไรบ้าง