`
←  God of war
Logo
»

Դѭ GOD of WAR 3

jokjok's Photo jokjok 24 Jul 2010

ผมผ่าน ไอที่ กด R1 แล้วมันจะมีลวด ออกไปโหน อะครับ
พอผมกด แล้วมันไม่มีอะไรเกิดขึ้น
เพิ่งเริ่มเกมไม่ถึง สิบนาทีเอง
มีไค มีปันหานี้มั้งครับ T T รบกวนแนะนำที

ผมลองเสิทตามเว้บต่างประเทศ ก้อพอมีคนเป็นบ้าง
แต่ไม่รู้วิทีครับ

Dron's Photo Dron 24 Jul 2010

งง ครับ = = ขอคำอธิบายมากกว่านี้หน่อยครับ

finsky's Photo finsky 25 Jul 2010

ไม่ถึง 10 นาที xxxฉากตอนสู้ ก่ะ ลูกโปเซดอน ที่กระโดดจากหลัง ไกอา ไปฟันขา มันจะมีกดให้โหนโซ่ไป อ่ะ ก็กดปุ่มตามให้ทันก็ผ่านแล้วนินา

ปัญหาคือ มันไม่โหน หรือยังไง...

huang's Photo huang 25 Jul 2010

ใช่ตรงที่เริ่มต้นแรกๆ ตรงที่ฉากด้านหลังเป็นโซ่เส้นใหญ่ๆ [Chain of Olympus]
แล้วเราต้องกด R1 เพื่อโหนไปทางซ้ายใช่มั้ยครับ

ถ้าใช่พอโหนข้ามไปแล้ว ก็ปีนเถาวัลย์ตรงกำแพงขึ้นไปครับ

แต่ถ้าไม่ใช่จุดนี้ก็ลองเพิ่มรายละเอียดให้อีกนิดครับ

jeffs's Photo jeffs 25 Jul 2010

ผมเคยเจอ ไกอาเอาหมัดชกโปเซดอน ไม่หยุด = =

jokjok's Photo jokjok 25 Jul 2010

View Posthuang, on 25 July 2010 - 12:11 AM, said:

ใช่ตรงที่เริ่มต้นแรกๆ ตรงที่ฉากด้านหลังเป็นโซ่เส้นใหญ่ๆ [Chain of Olympus]
แล้วเราต้องกด R1 เพื่อโหนไปทางซ้ายใช่มั้ยครับ

ถ้าใช่พอโหนข้ามไปแล้ว ก็ปีนเถาวัลย์ตรงกำแพงขึ้นไปครับ

แต่ถ้าไม่ใช่จุดนี้ก็ลองเพิ่มรายละเอียดให้อีกนิดครับ

ใช่เลยครับตรงนี้เลยครับ

Kiros's Photo Kiros 25 Jul 2010

เดินไปบนเนินผายังครับ ถ้าอยู่ล่างๆลวดไม่น่าออกนะ ถ้าไม่ได้ก็ลองลบเซฟ ละเล่นใหม่ไม่หายหรอครับ อัพแพชละยังเอ่ย

miijii's Photo miijii 27 Jul 2010

ยงนึกาพไม่ออก สงสัยต้องเอามาเล่นอีกรอบแล้ว

เกมนี้เจอแปลกๆเยอะ บางที่ าพซ้อนบ้าง บางทีฉากมึดบ้าง

ชักกลัวเครื่องเราจะเป็นอะไรไปหรือเปล่า

jokjok's Photo jokjok 27 Jul 2010

ก้อยังติดอยู่เหมือนเดิมครับ อัพแพทเครื่อง อัพเกม ก้อยังไม่ได้อะครับ เห้อ

emo's Photo emo 20 Jan 2011

Ѥҹ