`

Jump to content

ǤѺ

1 reply to this topic

#1 huang

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 20 July 2010 - 04:00 PM

ในที่สุดก็จบครับ หลังจากโหลดมาเก็บไว้ตั้งนาน
ใช้ไป 80 กว่าชม. รอบเดียวได้ 1000G
เปิดหมดทุกเวป ทุกเล่ม เก็บทุกซอกทุกมุม
ขอบคุณข้อมูลจาก DGO และหลายๆเวปด้วยครับ

สุดยอดครับเกมส์นี้ อยากให้มีภาคต่อจริงๆครับ

#2 -olC.a.t.j.u.n.glo-

ѡ֡ѴдѺ 1

• Interests:Games and Cats...

Posted 29 October 2010 - 06:37 PM

เมี๊ยว...

ยังไม่ถึงที่สุดนะ...ต้องไปโหลด DLC มาอีก...
จะได้ AP เพิ่มอีก 250 แถมทดสอบตัวละครเราด้วยว่าแน่แค่ไหน...
เพราะบอสตัวสุดท้าย Professor K เก่งเว่อร์...
มันส์สุดแล้วสู้กับตัวนี้ ได้ใช้เลเวลที่เราเก็บมาอย่างคุ้มค่าเลย...

:cat_dance:
-o|แคทจังจ้า|o-