`

Jump to content

รบกวนถามคนที่จบแล้วหน่อยครับ

6 replies to this topic

#1 oatkung

Let's Play

• High Royal Executive Members

Posted 03 January 2007 - 05:45 PM

ตอนนี้ผมได้โซล่ากลับมาเป็นพวกแล้วพร้อมกับยาน ทีนี้ตอนนี้ผมเพิ่งจะเลเวล38เองอะ ไม่ทราบว่าถ้าเอาเลเวลเท่านี้ไปบุกฐานใหญ่จะไหวมั๊ยครับเนี่ยหรือต้องเก็บเลเวลเพิ่ม?

คนจบนี่จบที่เลเวลอะไรอะครับ? :her

#2 Goenitz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 03 January 2007 - 06:06 PM

ของเรา เล่นไปเรื่อยๆไม่ค่อยขยันเก็บพลังมากเหมือนเกมRPGทั่วๆไป เพราะเกมนี้ศัตรูมันง่าย

ก่อนเข้าสู้ฉากสุดท้าย เลเวลก็เกิน 80 แล้วอ่ะ

#3 omegaohm

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 03 January 2007 - 06:32 PM

ตอนนี้ไล่เก็ side quest อยู่อ่าครับ ยังไม่อยากจบ

#4 oatkung

Let's Play

• High Royal Executive Members

Posted 03 January 2007 - 08:05 PM

View PostGoenitz, on Jan 3 2007, 06:06 PM, said:

ของเรา เล่นไปเรื่อยๆไม่ค่อยขยันเก็บพลังมากเหมือนเกมRPGทั่วๆไป เพราะเกมนี้ศัตรูมันง่าย

ก่อนเข้าสู้ฉากสุดท้าย เลเวลก็เกิน 80 แล้วอ่ะ

จ๊าก 80 เชียวเหรอครับ? :ah

#5 narutohero

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 03 January 2007 - 11:49 PM

ผมขอแนะนำนะครับว่าควจจะเก็บเลเวลให้เกิน90+ เพราะว่าบอสตัวสุดท้ายจะเล่นงานเราอย่างต่อเนืองแถมยังใช้เวทย์ที่สามารถทำให้เราไม่
สามารถใช้เงาผู้พิทักษ์ได้ครับ ตอนนี้ผมก็กำลัง้ก็บเลเวลอยู่ครับเป็นเกมส์ RPG เกมแรกที่เล่นอย่างขยันขันแข็ง แต่ก่อนใช้แต่สูตรอย่างเดียวครับ แฮะๆ :her คงเข้าใจนะครับว่ามันขี้เกียจเก็บเลเวล อย่างรู้ฉากจบจะเป็นยังไงเท่านั้นเอง :love

#6 aiere

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 04 January 2007 - 08:52 AM

เลเวล 40 นิดๆก็จบสบายๆแล้วครับ (กดโจมตีอย่างเดียวแทบไม่ต้องคิดอะไรเลย)
ทริคมันอยู่ที่สกิลที่ติดไว้กับตัวละครแต่ละตัวครับ

#7 omegaohm

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 04 January 2007 - 02:49 PM

ตอนนี้ rank 99 ไปตัวละสองสามสายละ วิ่งชนกันมันเลย เวลไม่ขึ้น ขึ้นแต่ rank