`

Jump to content

Net 3BB ͡õԴ駡ѹҳѹѺ / .

• You cannot reply to this topic
20 replies to this topic

#21 kungfu_afro

ѡ֡ѴдѺ 1

Posted 06 July 2010 - 05:56 PM

ของผมรอประมาณ สองอาทิตย์ครับ แม้ว่า แถวบ้านจะมีคู่สายอยู่แล้ว
เคยมีโอกาสเข้าไปอ่านบอร์ดของ ทรีบรอดแบนด์เหมือนกันครัย ใจเสียไปเลยทีเดียว เพราะเห็นว่ามีลูกค้าหลายหลายท่านรอนานมาก
แต่ท้ายที่สุดแล้ว เค้าก็มาติดให้ครับ...
มาแบบไม่บอกไม่กล่าว...มาวันอาทิตย์....หะหะ yoyo_65.gif
ผมซึ่งกำลังออกไปตีแบดแถวประชาอุทิศ (บ้านอยู่ บางลำภู!!!) ต้องรีบขับรถกลับมาเพื่อเปิดประตู้ให้คุณช่างเข้าบ้าน....
ใช้เวลาติดตั้งประมาณครึ่งวันครับ เนื่องจากเราเตอร์ไม่ดี เลยต้องมีการเปลี่ยนใหม่
เหตุก็เป็นฉะนี้ ชะเอิงเงย

ทุกวันนี้ก็แฮปปี้กับออนไลน์ดีครับ แม้มันจะหลุดบ้างก็เหอะ yoyo_31.gif