`

Jump to content

Ҥ co-op Ops COD:MW2 Ѻ

2 replies to this topic

#1 benz_x

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 23 June 2010 - 10:41 AM

หาคนช่วย co-op Ops เกม COD:MW2 ครับ พอดีพึ่งได้แผ่นมา ยังไม่เคยลอง Co-op เลยครับ
ถ้าใครพึ่งเล่นใหม่หรือมือใหม่ จะค่อยๆ ไล่เก็บดาวไปกับผม Add มาเลยนะครับ เล่นช่วง 3 ทุ่ม-เที่นงคืนหรือตี 1 ครับผม
ถ้าออนเจอตอนกลางวันก็ชวนได้นะครับ

ว่าแต่เนื้อเรื่องผมยังเล่นไม่จบเลย เริ่มเล่นก็เล่นแบบ HARD เลยอะ yoyo_35.gif

#2 Ducati999

ʴͧ

• High Royal Executive Members

Posted 23 June 2010 - 01:27 PM

ผมก็กำลังไล่เก็บอยู่ครับ T^T แต่เวลาทั่น ผมดูบอลอะ คงมาช่วยได้ตอนบอลจบ

เดวแอดไปครับ

#3 benz_x

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 23 June 2010 - 04:32 PM

ช่วงนี้คงดูบอลกันหมดแหละครับ ผมก็ดู 555 ต้องรอช่วงบอลจบแล้วครับ
วันนี้ได้เล่นกับ คุณ Dark_f.....อะไรนี่แหละครับ สนุกมากครับ ขอบคุณครับที่มาช่วยผมเก็บดาว
แต่ช่วงกลางวันบางครั้งเล่นๆอยู่มีคนเข้าร้านอะครับ เลยไม่ค่อยอยากเล่นช่วงกลางวันเท่าไหร่
ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ผมออกอะ