`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ด่วนครับไม่ผ่าน ตรงเข็นซากรถอ่ะครับ

Pasaniva14's Photo Pasaniva14 31 Dec 2006

เข็นรถมาสุดแล้วครับ จัดการไอ้มือปืนหนักสองตัวได้แล้ว ตัวแรกในห้อง อีกตัวบนตึกยิงไฟดับ โดนจิกตาย แต่ผมไปต่อไม่ได้ครับ ทางมืดมากตรงช่องที่จะไปอ่ะครับ ไรเฟลก็หมด ทำไงดีครับ ไอ้ช่องมืดๆตรงนี้อ่ะครับ

รบกวนด้วยนะครับ

zineryl's Photo zineryl 31 Dec 2006

มีถังแก็สครับยิงให้ระเบิดทางจะได้สว่าง
ตรงเข้นรถอะมีบั๊คนะบางคนอาจไม่เคยเจอมันจะเข่นได้ไม่สุดจะติดตรงท่อระบายน้ำตรงออกจ
ากเกมส์แล้วเข้าใหม่ถึงจะหาย รถเข่นได้สุดมันจะชนที่กำบังพอดี

Pasaniva14's Photo Pasaniva14 31 Dec 2006

ถังแก๊ชมันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ เหอๆ หาจนมึน

thaiger's Photo thaiger 31 Dec 2006

ถ้าเป็นฉากที่มี Cog Tag ไร ๆ ที่ด้านซ้าย และ มีโคมไฟ มืดอยู่ ต้องไปเปิด สวิทซ์ไฟ spot light ในอาคารด้านขวา (เข้าไปในอาคาร) แล้ว ส่องนำไฟ ให้เพื่อนเราไปอีกด้าน แล้ว เพื่อนจะเปิดโคมไฟสว่างทั้งเมืองให้ เราก็เอา spot light ไปส่อง Cog Tag ไปเอา แล้ว วิ่งตามไฟ ไปตามทา
ที่เพื่อนเราไปครับ

Pasaniva14's Photo Pasaniva14 01 Jan 2007

ผ่านแระครับ ขอบคุณครับ มืดเองมองพลาด ตอนนี้ถึงฉาก ดวลกันครับ ยากดีท้

Genocide's Photo Genocide 01 Jan 2007

สู้ๆครับ ไม่ผ่านตรงไหนโพสถามได้เลย :explain

Galith's Photo Galith 01 Jan 2007

สอนผมเลื่อยทีค้าบบบ

GianBuffalo's Photo GianBuffalo 02 Jan 2007

ไม่ผ่านตรงไหนโพสถามเลยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ :bye