`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

͹ԴҨЫ Nintendo3DS¤Ѻ ...

Metropolis's Photo Metropolis 17 Jun 2010

ซื้อแน่นอนครับ

rbgel's Photo rbgel 18 Jun 2010

+แน่นอนที่สุด yoyo_56.gif

+แค่รายชื่อเกมที่เปิดโผมา ก็ได้ใจไปเต็มๆ แล้วค่ะ อะฮ่าลลลลลล ^ ^

~BusteR~'s Photo ~BusteR~ 18 Jun 2010

ดีนะเนี่ยที่ผมไม่รีบซื้อรุ่นปัจจุบัน เพราะเห็นราคาลงมาค่อนข้างเยอะแล้ว

ตัดสินใจซื้อมาเล่นก่อนนี่ มีเซ็งเลยนะเนี่ย

แต่ก็ตามสไตล์ล่ะครับ รอให้ราคามันลงมาสุดๆ ก่อนค่อยซื้อครับ ถึงจะอยากเล่น

แค่ไหน ก็ต้องรอ....ดูจากตัวเครื่องแล้ว ถ้ามันเกิน 8000 บาทผมก็ขอบายก่อน

ล่ะครับ ไม่ไหว เดี๋ยวไม่มีกิน yoyo_63.gif

teeangel's Photo teeangel 19 Jun 2010

ไม่ลีรอออกปุ๊บ ซื้อปั๊บเลย

visaisak's Photo visaisak 21 Jun 2010

QUOTE(ttcoupe @ Jun 16 2010, 12:48 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ส่วนตัวผมแน่นอนต้องเป็นเจ้าของให้ได้ และคิดว่าจะเล่นแท้ด้วย ไว้ออนไลน์เล่นสนุกๆกับคนอื่นๆด้วย
ของราคาอย่าเกินหมื่นเลยนะนินเทนโด
ทุกคนคิดว่ายังไงครับ

คุณน้อง ซื้อ.... งั้นพี่ขอไปเล่นที่ร้านได้ป่ะ จน yoyo_64.gif

tully's Photo tully 29 Jun 2010

ซื้อแน่นอนอยู่แล้ว ... อย่างน้อย 2 เครื่อง (เผื่อคุณแฟนด้วย) ... แต่รอราคานิ่งๆ ก่อนนะ