`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

เกมไหนเล่นโดนใจที่สุดสำหรับ Wii

voodoosimm's Photo voodoosimm 30 Apr 2007

เซลด้า TP ครับ :love

MeAN152's Photo MeAN152 12 May 2007

mask master, on Apr 29 2007, 02:10 AM, said:

ต้องเกมนี้เลยคับ Fire Emblem ชอบมากอาชีพขั้นสุดท้ายแต่ละตัวเท่โคตรคับ นักดาบชุดอย่างกับจอมยุทธ ชอบนักดาบมีสกิลฟัน5ต่อใช้กับดาบฟัน 4ต่อ มันสะใจคับสู้ทีฟันมันรัวเลย กับ Wii Sport คับได้ออกกำลังกายด้วย
ผมเหนมีแต่JAPนี่คับอยากเล่นเกมภาษามากอ่าzeldaก็จบไปแล้วแต่จาให้เล่นภาษาญี่ปุ่นก็
ไม่รู้เรื่งอ่าคับ น่าเศ้า :cry2

nottm3's Photo nottm3 20 May 2007

God Father ครับ มันดี ถ้าเข้าในเนื้อเรื่อง เหมือนตัวเองเป็น God father เลยครับ ฮุๆๆ

Excute's Photo Excute 27 May 2007

ชอบ Zelda อ่า มันรู้สึกฮาๆดี บางทีติดไปต่อไม่ได้ บางทีลองมั่วๆดูก็ผ่านได้ แต่มันก็สนุกนะ
ชอบ Wii sport เกมนี้ผมกะเพื่อนๆชื่นชอบมากๆๆๆ หลากหลายดี
ตอนนี้คงมีแค่นี้อ่า เพราะจนหลังจากซื้อ Wii แล้วก็เลยไม่มีเงินซื้อแผ่น

ronan's Photo ronan 30 Jan 2017

:mario: