`
←  DGO ANIMANIA CLUB - ͹ ٹ㨤س
Logo
»

͹ ҡٹͧ˹ ѡ...

㨴's Photo 12 Jun 2010

สำหรับผมอยากได้ ลักกี้แมนฉบับของเนชั่น 16 เล่มจบมากที่ซู้ด yoyo_89.gif
บางเวปประมูลกันราคาเกิน 4 พันอีก สุโค่ย!!

General's Photo General 12 Jun 2010

ต้องการ์ตูนค่าย คาโมงาว่ะ ก้าวแรกสู่สังเวียนนิ yoyo_89.gif

's Photo 12 Jun 2010

โดเรมอน เท่านั้นดูจากรอบรีปริ้นซ์ก็ได้เยอะมากเพราะสนพ.รู้ว่าเป็นการ์ตูนที่มีความต้องการอ
ยู่ตลอดเวลา
ลัคกี้แมนถ้าNEDกล้ารีปริ้นซักรอบไอ้ความขลังความหายากก็หมดไปเอง ถ้าเทียบจริงๆแล้ว ออเร้นโร้ด ก้าวแรกครบชุด นัคกี้ กุหลาบแวร์ซาย MAPS ยังหายากกว่าเยอะ

luzifer's Photo luzifer 12 Jun 2010

อยากได้ ไซเบอร์ บลูส์ มาก หายากอิ๊บอ๋ายเลยคับ โบราณกาลมากมาย

QUOTE(luzifer @ Jun 12 2010, 04:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากได้ ไซเบอร์ บลูส์ มาก หายากอิ๊บอ๋ายเลยคับ โบราณกาลมากมาย

เรื่องนี้ผมมีแบบเล่มหนา 2 เล่มจบ ใหม่กิ๊ก เดือนก่อนเอามาอ่านใหม่
อ่านจบ 2 เล่ม พอจะเก็บเข้าลัง เล่ม 1 หาไม่เจอ แม่เจ้า! เสียดายมาก ทุกวันนี้ก็พยายามหาอยู่ ไม่รู้ไปลืมไว้ที่ไหน

~BusteR~'s Photo ~BusteR~ 12 Jun 2010

สวัสดีครับท่าน "น้าใจดี" ดีจีโอแบทเทิ่ลเค้าตามหาตัวกันให้วุ่นเลยนะครับ หลังจากที่ท่านไปสร้างวีรกรรม

แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ไว้น่ะครับ 55318906.gif

ปล.สำหรับผมเรื่องที่อยากเก็บที่สุดตอนนี้ก็เรื่อง จอมเก บูลส์ น่ะครับ รู้สึกเค้าจะเลิกพิมพ์แล้วล่ะมั้งครับเนี่ย

's Photo 12 Jun 2010

จอมเกบูลส์ที่SICมีสต๊อกไว้แทบล้นร้านเลยครับ หาได้ไม่ยากเลยแต่ร้านค้าปลีกไม่กล้าเอาขายเพราะเป็นการ์ตูนเก่ามากกว่า

QUOTE(~BusteR~ @ Jun 12 2010, 04:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สวัสดีครับท่าน "น้าใจดี" ดีจีโอแบทเทิ่ลเค้าตามหาตัวกันให้วุ่นเลยนะครับ หลังจากที่ท่านไปสร้างวีรกรรม

แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ไว้น่ะครับ 55318906.gif

ปล.สำหรับผมเรื่องที่อยากเก็บที่สุดตอนนี้ก็เรื่อง จอมเก บูลส์ น่ะครับ รู้สึกเค้าจะเลิกพิมพ์แล้วล่ะมั้งครับเนี่ย

555 ข้าน้อยผิดไปแย้ว เห็นเหลือเลือด แค่ 1 เดียว ก็เลยช่วยเคลียร์ให้ อิ อิ

tappoko's Photo tappoko 12 Jun 2010

ผมก็สองจิตสองใจ จะซื้อ luckyman ที่พิมพ์ใหม่ดีหรือเปล่า เห็นคนอื่นรีวิวว่า เล่มเก่าแปลได้อารมณ์กว่า

Zeon's Photo Zeon 12 Jun 2010

ตอนนี้อยากได้ orange road กับ บ้านพักหรรษา อิกโคคุ ครับ yoyo_33.gif

QUOTE(Zeon @ Jun 12 2010, 06:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ตอนนี้อยากได้ orange road กับ บ้านพักหรรษา อิกโคคุ ครับ yoyo_33.gif

บ้านพักอลเวง (อิกโกกุ) ของวิบูลย์กิจ 19 เล่ม เห็นขาย ๆ กันเกือบสองพันครับ ไม่รู้ถูกหรือแพง เรื่องนี้ผมยังไม่เคยอ่านเลย

Zeon's Photo Zeon 12 Jun 2010

QUOTE(น้าใจดี @ Jun 12 2010, 06:31 PM) <{POST_SNAPBACK}>
บ้านพักอลเวง (อิกโกกุ) ของวิบูลย์กิจ 19 เล่ม เห็นขาย ๆ กันเกือบสองพันครับ ไม่รู้ถูกหรือแพง เรื่องนี้ผมยังไม่เคยอ่านเลย

อิคโคคุ ที่ผมหามันเป็นของ SIC ที่ 15 เล่มจบอะครับ

tapakitchan's Photo tapakitchan 12 Jun 2010

ไม่มีคนอยากเก็บมังงะที่มีพระเอกชื่ออาเบะใส่ชุดหมีหน่อยเหรอ lol.gif

yoyo2727's Photo yoyo2727 12 Jun 2010

เรื่องที่ชอบก็พอครับ
ไม่จำเป็นต้องเป็นเรื่องที่มีราคาสูงมาก
เห็นบ้างคนไม่ได้ชอบ พอราคาขิ้นก็ชอบซะงั้น
แล้วก็ซิ้อไปเก็งราคากัน พอดีทำร้านหนังสือมา20กว่าปี
เลยเจอแบบนี้เยอะทั้งเก็งทั้ง ปั่น ราคากัน 3c68bb64.gif

ส่วนตัวเราเรื่องใหม่ๆเราชอบ
claymore นารูโตะ ฮันเตอร์ บากิ แล้วก็ ผลงานของ อิซูชิ โอกาวา \ ชิกิรุ ทัสสึยามา
เรื่องเก่าๆ ก็พวก รันม่า โรงเรียนลูกผู้ชาย ได jojo ต้องรอด hen แล้วก็ผลงานของ เทสซึกะ โอซามุ \อิเคงามิ เรียวอิจิ

zw3i's Photo zw3i 13 Jun 2010

ของผมก็คง โคทาโร่ ทำไงก็ขายไม่ลงมีครบทุกเล่ม

แต่เรื่องอื่นขายไปหมดแล้ว กับร้าน bookoff เพราะตอนนั้นทะเลาะกับพี่เรื่องการ์ตูน ด้วยความโมโห เลยขายไปหมดเลย 3500 เล่ม เหลือแค่ไม่กี่เรื่องที่เก็บไว้เท่านั้น ได้ราคาจากหน้าปก แค่ 40เปอเอง

superton20's Photo superton20 13 Jun 2010

อยากได้ ลัคกี้แมน ฉบับเนชั่นจริงๆครับ
น่าเสียดายที่ ลิขสิทธิ์ของเนชั่นก็หมดแล้ว เลยทำให้ไม่สามารถนำมารีปริ๊นท์ได้อีก

㨴's Photo 13 Jun 2010

แคนดี้ปกแข็ง 5 เล่มจบ ของวิบูลย์กิจ ก็น่าสะสมดีนะครับ เห็นรูปแล้วสวยเชียว

Noelle's Photo Noelle 14 Jun 2010

QUOTE(โจ้ @ Jun 12 2010, 03:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โดเรมอน เท่านั้นดูจากรอบรีปริ้นซ์ก็ได้เยอะมากเพราะสนพ.รู้ว่าเป็นการ์ตูนที่มีความต้องการอ
ยู่ตลอดเวลา
ลัคกี้แมนถ้าNEDกล้ารีปริ้นซักรอบไอ้ความขลังความหายากก็หมดไปเอง ถ้าเทียบจริงๆแล้ว ออเร้นโด ก้าวแรกครบชุด นัคกี้ กุหลาบแวร์ซาย MAPS ยังหายากกว่าเยอะ

คุนโจ้ ไอ้เรื่องนัคกี้นี่มันเรื่องอะไรครับผมไม่รู้จริงๆๆ ว่างๆๆเรียนชี้แจงด้วยครับ

ส่วนเรื่องที่ผมอยากเก็บนี่ก็มี เคนชิโร่ คอบร้า ซิตี้ฮันเตอร์ ครับ

Indyhell's Photo Indyhell 14 Jun 2010

อิกโคคุ

มีครบ แต่ปลวกรับประทานไปหมดแล้ว

สนุกมาก ชอบมากด้วย

ViTT's Photo ViTT 14 Jun 2010

QUOTE(น้าใจดี @ Jun 12 2010, 04:06 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เรื่องนี้ผมมีแบบเล่มหนา 2 เล่มจบ ใหม่กิ๊ก เดือนก่อนเอามาอ่านใหม่
อ่านจบ 2 เล่ม พอจะเก็บเข้าลัง เล่ม 1 หาไม่เจอ แม่เจ้า! เสียดายมาก ทุกวันนี้ก็พยายามหาอยู่ ไม่รู้ไปลืมไว้ที่ไหน

เรื่องนี้ ผมเห็น new project เอามาพิมพ์นี่ครับ ลองหาดูน่าจะพอมีนะครับ