`

Jump to content

[ᨡš] Kamen Rider x Kamen Rider Double & Decade: Movie War 2010

10 replies to this topic

#1 rbgel

<Թ ȡ>

• DGO Reporter

Posted 01 June 2010 - 08:14 PM

Kamen Rider × Kamen Rider

Double & Decade: Movie War 2010

Check 1 - ผลงานแฟนซับระดับคุณาพของทีมงาน PTS โดยคุณ Minato , คุณ Vashi และคุณ opps ค่ะ ขอขอบคุณทุกท่าน ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

Check 2 - แจกกันฟรีๆ ไม่มีกั๊ก ไม่เก็บไว้ จะเสียดายายหลังนะแค๊บ / หากทาง Dex แจ้งเตือนมา ต้องของดลงทันทีนะคะ

Note - แปลงไฟล์ด้วย MediaCoder โหมด PMP MPEG4 (16:9) นะคะ โดยปรับค่าทุกอย่างสุดหมด ด้วยเพราะแปลงโหมด PMP H.264 (16:9) แจกไม่ไหวจริงๆ ค่ะ นานมากๆ เดี๋ยวจะไม่ได้ทำอะไรกันพอดี (ฮา) . . อาบีจังลองเปิดทดสอบดูแล้ว าพคมชัดในระดับน่าพอใจค่ะ จะมีก็ตอนฉากแอ็กชั่น+เล่นเอ็ฟเ็ฟ็คต์พิเศษเท่านั้น ที่จะเบลอๆ ออกแตกนิดๆ แต่ก็ไม่ได้บาดตา-ชวนขัดใจมากค่ะเจ้า!!

Download ไฟล์หนัง Part 1 - ->

Download ไฟล์หนัง Part 2 - ->

Download ไฟล์หนัง Part 3 - ->

Download ไฟล์หนัง Part 4 - ->

Download ไฟล์หนัง Part 5 - ->

Download ไฟล์หนัง Part 6 - ->

Download ไฟล์หนัง Part 7 - ->

Download ไฟล์หนัง Part 8 - ->

Download ไฟล์หนัง Part 9 - ->

Note 1 - โหลดเสร็จ ก็อบปี้ลงเมมฯ เปิดด้วยโปรแกรม PPA PMPlayer Advance ดูได้เลยจ้า . . วิธีลงนะคะ นำไฟล์วิดีโอ Kamen Rider Double & Decade - Movie War 2010 [PTS].pmp ไปใส่ยังโฟลเดอร์ เมม:\VIDEO ค่ะ

Note 2 - ชาว 5.00 M33-6 ที่ยังยึดมั่น และหมู่เฮา 5.50 GEN แวะไปหยิบโปรแกรมได้ในกระทู้ปักหมุด "รวมกระทู้มีประโยชน์สำหรับผู้เริ่มเล่น PSP, ดู zone เครื่อง, อ่านการ์ตูนบน psp, ฯลฯ" นะคะ (พื้นที่โฆษณา55)

~ใช้โปรแกรม HjSplit ในการรวมไฟล์นะคะ~

แวะไปหยิบ พร้อม MV W-B-X ~W Boiled Extreme~ ได้ที่นี่เลย - ->

คิดถึง 2 สาว Queen & Elizabeth - Love Wars [PV] ไปหาได้ที่นี่นะ - ->

-ดูหนังให้สนุกนะคะ-

(ช่วงนี้งานรัดตัวค่ะ ต้องงดอัพหนังแจกชั่วคราว . . ขออัยสำหรับเพื่อนๆ ที่ติดตามซีรีส์อยู่นะคะ)

Edited by rbgel, 04 June 2010 - 03:21 AM.

#2 kikuntin

ѹ֡Ѻÿ Ԫ ӹҹк ǹҾ෾ط

• High Royal Executive Members

Posted 01 June 2010 - 08:25 PM

มาเป็นคนแรกเลยเรา

#3 savat

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 01 June 2010 - 08:32 PM

มาแล้วหรือนี่ ขอโหลดไปดูหน่อยนะ อิอิ (ขอบใจจ้าาา)

#4 Darkmaster

硹ФѺ

• High Royal Executive Members

Posted 01 June 2010 - 09:43 PM

ขอบคุณครับ ขอรับไปนะครับ อุ อุ

#5 Zeon

šդѧԭ͡ աԢԵ

Posted 02 June 2010 - 11:10 AM

ว่างจะลองโหลดไปดูแล้วกัน ไม่ได้ดูไรเดอร์มาหลายปีมากๆแล้ว

#6 warakul

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 02 June 2010 - 11:45 AM

ดูจบแล้ว สงสัย ไตเติลตอนจบของ ซีีรีดีเคท มีตั้งหลายฉากที่โชว์ไว้ แต่ไม่มีในหนังตอนนี้เลยอ่ะ เช่นฉากที่พระเอก ล้มตรงทะเล สงสัย เปลี่ยนเนื้อเรื่อง เพื่อดึง w มาแจมแน่ๆเลย หรือว่าจะมี ตอนพิเศษของพิเศษอีกที 5c745924.gif

#7 Kikaider42

Եѹ ԹҨѡ˭ԧ褹

Posted 02 June 2010 - 07:11 PM

ชาโดวมุน ตรู 5555

#8 rbgel

<Թ ȡ>

• DGO Reporter

Posted 02 June 2010 - 07:45 PM

QUOTE(warakul @ Jun 2 2010, 11:45 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ดูจบแล้ว สงสัย ไตเติลตอนจบของ ซีีรีดีเคท มีตั้งหลายฉากที่โชว์ไว้ แต่ไม่มีในหนังตอนนี้เลยอ่ะ เช่นฉากที่พระเอก ล้มตรงทะเล สงสัย เปลี่ยนเนื้อเรื่อง เพื่อดึง w มาแจมแน่ๆเลย หรือว่าจะมี ตอนพิเศษของพิเศษอีกที 5c745924.gif

+อาจจะเป็นแค่ตัวโปรโมท และไม่มีอะไรมากไปกว่านั้นก็ได้ค่ะ

+หรือไม่ก็อาจจะตัดเอาไปใส่ในฉบับไดเร็คเตอร์ คัต ก็เป็นไปได้เหมือนกันค่ะ

+รอดูกันต่อไป ^ ^

+แต่จบแบบนี้ไม่ชอบเลย มันยังไงๆ ไม่รู้ และความสมบูรณ์ลงตัวของซีรีส์ก็ไม่มีอีกต่างหาก yoyo_35.gif

#9 destroyer22

ѡ֡ѴдѺ 2

• High Members

Posted 03 June 2010 - 10:44 AM

-ขอรับไปดูก่อนนะครับ

#10 warakul

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 03 June 2010 - 06:09 PM

QUOTE(rbgel @ Jun 2 2010, 07:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>
+อาจจะเป็นแค่ตัวโปรโมท และไม่มีอะไรมากไปกว่านั้นก็ได้ค่ะ

+หรือไม่ก็อาจจะตัดเอาไปใส่ในฉบับไดเร็คเตอร์ คัต ก็เป็นไปได้เหมือนกันค่ะ

+รอดูกันต่อไป ^ ^

+แต่จบแบบนี้ไม่ชอบเลย มันยังไงๆ ไม่รู้ และความสมบูรณ์ลงตัวของซีรีส์ก็ไม่มีอีกต่างหาก yoyo_35.gif

ใช่เลย แทนที่จะทำชุดซีรี่ให้จบๆแบบสมบูรณ์ไปก่อน แล้วค่อยออกตอนพิเศษจะเป็นอีก alternative ending ตามสมัยนิยมของไรเดอร์ยุคใหม่ก็ว่ากันไป

#11 sunji14978

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 04 June 2010 - 12:06 AM

มันคือการเดินทางที่ไม่สิ้นสุดใช่หรือเปล่าเนี้ย

ไม่เเน่จะเอา ดีเคท ไปรวมกับไรเดอร์ตัวอื่นๆในอนาคตอีกมากมายนะครับ

ปล. ว่าเเต่พี่ตูนใส่บาร์โต๊ดเป็นอะไรหรอครับเนี้ย ดูไม่ออก yoyo_48.gif