`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ปีใหม่นี้ ไปเค้าท์ดาวน์ที่ไหนกันบ้างครับ

OH!!Great's Photo OH!!Great 29 Dec 2006

ปีใหม่ปีนี้ ในกรุงเทพมีที่ไหนน่าสนใจบ้างครับ อย่าง เซ็นเวิล์ด นี่ก้ไม่ไหวนะ คนเป็นล้าน
เคยไปตอนปี 2000 ไปยืนข้างร้านขายหมูปิ้ง จอร์จมาก แทยบสุก ปีนี้เลยอยากไปที่สบาย ๆ น่ะครับ
ใครมีที่ไหนแนะนำ เชิญชี้แนะทีครับ :kanoiyom ขอบคุณหลาย ๆ จ้า

หุหุหึหึ...'s Photo หุหุหึหึ... 30 Dec 2006

เช็คราคาที่โรงแรมแล้วครับ แทบทั้งหมดจะเป็นกาล่าดินเนอร์ราคาสุดโหด...

kidaiji's Photo kidaiji 30 Dec 2006

ส่วนผมคงเป็นที่ออฟฟิตครับเพราะต้องทำงาน

hisoka481's Photo hisoka481 30 Dec 2006

ยังไม่มีที่ไปเลยนะครับ T T

フェイト's Photo フェイト 30 Dec 2006

สะพานพระราม 8 ปีนี้เค้าจัดกันรึเปล่าครับ ไม่รู้เรื่องเลย ผมไม่ได้ตามข่าวเลย

mm3's Photo mm3 31 Dec 2006

ยังไม่มีที่ไปเหมือนกัน ที่ไหนๆ ก็แพงหูฉี่

CMAI's Photo CMAI 31 Dec 2006

อยากหาที่ไปเหมือนกันครับ
ได้ยินว่า pub ปิดเช้าเลยใช่ไหม
จะไปไหนดีน้อ

kim's Photo kim 05 Jan 2007

ทำอาหารกินเองที่บ้านดีกว่ามั่ง
กินนอกบ้านมาทั้งปี ปีใหม่กินในบ้านซะมั่ง

Alfie's Photo Alfie 22 Jun 2010

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš