`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ระบายกับ GOW โหหหหห อารมณ์มันพุ่ง

Pasaniva14's Photo Pasaniva14 29 Dec 2006

ก็เพิ่งปราบบอสแรกไป Berserk อะไรนี่แหละครับ อึ้งในภาพ กับระบบเดินลุยเกมส์นี้ ยิ่งตอน ดวลกันกลางถนน สะใจสุดๆ หลังจากไม่เคยสะใจเกมส์แนวนี้มานานแล้ว ล่าสุด Call ภาคแรก บนคอม หุหุ แต่ติดปัญหาคือ กลางคืน แฟนดันแบ่งจอครึ่งนึง เล่น วีซะงั้น อีกครึ่ง ผมเล่น Gow เทพจะระเบิดศึกในบ้าน อิอิ มันคนละขั้วเลย แต่จอเดียว :cry2

ปล.. สุดท้าย ผมก็ต่อโกล์ไมได้ครับ ได้แค่ Silver

XParm's Photo XParm 29 Dec 2006

เลือก Silver ไปแล้วมันจะบอกว่าแถม Gold ให้ใช้ก่อน 1 เดือนครับ สำหรับชื่อใหม่เท่านั้นนะครับ.. :shame2

Pasaniva14's Photo Pasaniva14 29 Dec 2006

พึ่งซื้อเอง ก็ไม่ได้โกลแรอ่ะครับ งงเลย

Genocide's Photo Genocide 29 Dec 2006

เล่นออนไลน์กับเพื่อนๆจะยิ่งสะใจเพิ่มเป็น8เท่านะครับ :explain

Galith's Photo Galith 30 Dec 2006

online แล้วมันมากครับขอบอก

JYD's Photo JYD 30 Dec 2006

มาโดนเพื่อนปักระเบิด จะอารมณ์พุ่งกว่านี้ครับ :aha:

TONBO's Photo TONBO 31 Dec 2006

เวลาเลื่อยคนได้นี่ความรู้สึกมันสะใจดีครับ ร้องโหยหวนก่อนตาย หุหุหุ

Genocide's Photo Genocide 31 Dec 2006

เห็นด้วยเวลาเลื่อย จอยสั่นได้อารมณ์ด้วย อิอิ :aha:

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 31 Dec 2006

ทำใม DGO Battle ไม่มีระเบิดให้ปักมั่งว้า~ :her

dOgnOeAt's Photo dOgnOeAt 31 Dec 2006

หง่า อยากเล่นด้วยจังเลย แง่ง ๆ รออีกซักพักครับ จะมาร่วมด้วย :cry

maverick777's Photo maverick777 31 Dec 2006

ไปต่อ GOLD ด่วนเลย :angry
แล้วจะมันมากกว่านี้นะคร้าบบบ :explain