`
←  Blue Dragon
Logo
»

สกิลขโมยนี้ชื่ออะไรเหรอครับ

narutohero's Photo narutohero 29 Dec 2006

พอดีตอนนี้ผมจะไปเจอมังกรที่ถ้าขโมยไอเท็มที่มันสามารถป้องกันสถานะได้ทุกชนิดและยัง
เพิ่มประสบการณ์50%อ๊ะครับ แต่ผมไม่รู้ว่าสกิลขโมยมันอยู่ตรงไหนเหรอครับ แล้วมันชื่ออะไรเหรอครับ ผมอ่านญี่ปุ่นไม่ออกอ๊ะครับ ยังไงก็ชอบบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ แล้วเลเวล 31 สู้ไหวมั้ยครับ :her

Beejung's Photo Beejung 29 Dec 2006

ลองเิปิดดู กระทู้ด้านบน และ อีกหลาย ๆ กระทู้ ที่แสดง List Skill

skill ขโมย คือ Assassin ที่ โซล่า ใส่อยู่ตั้งแต่ต้นแหละครับ

MoMz's Photo MoMz 29 Dec 2006

Rank 2 : ぬすむ
ขโมยไอเทมจากเป้าหมาย
Rank 23 : ぶんどる
โจมตีพร้อมกับขโมยไอเทมไปด้วย
Rank 32 : トレジャーハント
เพิ่มโอกาสในการขโมยแล้วได้ Rare Item

narutohero's Photo narutohero 29 Dec 2006

ขอบคุณมากๆครับ :numairu: