`

Jump to content

ѧԴЫ Iphone ͹ йӼչФѺ

22 replies to this topic

#21 onejap

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 29 May 2010 - 02:40 PM

QUOTE(rufast @ May 28 2010, 09:06 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมคิดว่าทางค่ายที่เอาเข้ามาน่าจะสามารถแปลงหรือออกซิมที่เป็น micro sim ได้ครับ

ผมตกข่าวเองครับ -*-
ตอนนี้ AIS กับ TRUE เปิดตัว Micro Sim ไปเรียบร้อบแล้ว
คิดว่าบ้านเรา Iphone4.0 คงใช้ได้ปกติแหละครับ

#22 Mr.Gamer

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 03 June 2010 - 11:41 AM

ผมว่าซื้อที่ไหนก็เหมือนกัน ถ้าราคาเท่ากันนะ (หมายความถึงซื้อที่ศูนย์นะ)

#23 ridridridrid

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 04 June 2010 - 11:37 AM

สำหรับผม เมื่อก่อน ใช่ iphone ทำทุกอย่าง เล่นเกม ดูหนัง เข้าเว็บ บันทึก ทุกอย่างครัป

แต่ตอนนี้ ได้ ipad มา ไอโฟนทำหน้าที่เดียวครัป โทรเข้า โทรออก

ที่เหลือ ใช้ ipad อย่างเดียวเร๊วกว่ากันเยอะมากครัป ใหญ่กว่า ภาพดีกว่า

สรุป ถ้าไม่แคร์เท่าไหร่ ใช้มือถือ ธรรมดา+ที่เหลือลง ipad ก็โฮเคแล้วครัป

แล้วแต่มุมมอง