`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

[ᨡš] Kamen Rider Ryuki <PS1 Eboot>

rbgel's Photo rbgel 25 May 2010

Kamen Rider Ryuki - คะเม็ง ไรด้า ริวคิ

-PS1 Eboot 83.0 MB-

Tested on PSP Fat ~ Firmware 5.50 GEN-D3 ค่ะ

Note - ดาว์นโหลดเสร็จแล้ว จะได้ไฟล์ชื่อ EBOOT.PBP มาค่ะ , จากนั้น ให้เราสร้างโฟลเดอร์ชื่อ Kamen Rider Ryuki ขึ้นมา แล้วย้ายไฟล์ EBOOT.PBP มาข้างในนี้ , แล้วนำโฟลเดอร์ Kamen Rider Ryuki ไปวางใน เมม:\PSP\GAME\ ได้เลยจ้า (เฮ2)

-พาร์ทเดียวจบค่ะ-

-ภาพประกอบสักกะนิด-

-แถมกันก่อนจากด้วยวิธี Unlock secret characters-

Destwilder - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Tiger

Gigazelle - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Impaler

Kamen Rider Femme - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Ryuki

Kamen Rider Impaler - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Zolda

Kamen Rider Knight Survive - -> สะสมการ์ดครบ 64 ใบ จาก Card Get Mode

Kamen Rider Odin - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Femme

Kamen Rider Ouja - -> เล่น 1P Challenge Mode จบ 2 รอบ

Kamen Rider Ouja (Gai deck) - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Ouja

Kamen Rider Ouja (Genocider) - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Ouja (Raia deck)

Kamen Rider Ouja (Raia deck) - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Rider Ouja (Gai deck)

Kamen Rider Ryuga - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย ตัวละครทุกตัว

Kamen Rider Ryuki (Blank Form) - -> เล่น 1P Challenge Mode จบ 2 รอบ

Kamen Rider Ryuki Survive - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Knight Survive

Kamen Rider Tiger - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Knight

Kamen Rider Verde - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Raia

Megazelle - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Gigazelle

Metalgelas - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Gai

Volcancer - -> เล่น 1P Battle Mode จบด้วย Kamen Rider Scissors

Zebraskull Bronze - -> ปลดล็อกการ์ด Zebraskull Bronze ใน Card Get Mode ก็จะได้มา

Zebraskull Iron - -> ปลดล็อกการ์ด Zebraskull Iron ใน Card Get Mode ก็จะได้มา

-เล่นเกมให้สนุกนะคะ-

Edited by rbgel, 01 June 2010 - 08:17 PM.

kikuntin's Photo kikuntin 25 May 2010

มารับแหลก

PArnKunG's Photo PArnKunG 25 May 2010

อยากได้pspมาอีกครั้งจัง

sunji14978's Photo sunji14978 25 May 2010

มาขอรับไปนะครับ yoyo_56.gif

glassheart's Photo glassheart 26 May 2010

หนูตูนไม่แจกดราก้อนไนท์ซะที
วันนี้เห็นทรูเอามาฉายด้วย แต่ทำไมมันไม่เน้นท่าไม้ตายเท่าไหร่ ไม่เท่เหมือนญี่ปุ่น

Acatan's Photo Acatan 26 May 2010

83 เม๊ก... - 0-...

ลืมไปแล้วว่าเกมสมัยก่อนมันไซด์มินิขนาดนี้ yoyo_48.gif

Dantevil's Photo Dantevil 26 May 2010

มาขอรับไปเช่นกัน
ขอบคุณมากครับ yoyo_41.gif

Xbox360_MAN's Photo Xbox360_MAN 26 May 2010

อยากได้ Kamen Rider พวก V1 V3 พอมีป่าวครับ

rbgel's Photo rbgel 26 May 2010

QUOTE(Xbox360_MAN @ May 26 2010, 07:32 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากได้ Kamen Rider พวก V1 V3 พอมีป่าวครับ

+เดี๋ยวไปค้นลังก่อนนะคะ

+แต่ที่แน่ๆ อากิโตะหาเจอแล้วงับ (55) yoyo_56.gif

rbgel's Photo rbgel 26 May 2010

QUOTE(Acatan @ May 26 2010, 05:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
83 เม๊ก... - 0-...

ลืมไปแล้วว่าเกมสมัยก่อนมันไซด์มินิขนาดนี้ yoyo_48.gif

+อิ อิ ขนาดก่อนแปลงก็แค่ 180 MB นิดๆ นะคะ

+พอดีเล่นของ DS (ดราก้อน ไนต์) แล้วเลยนึกขึ้นมาได้ ว่า PSP เราก็มีเล่นกะเค้าเหมือนกัน

+น่าดีใจตรงที่ว่า แผ่นปั๊มกุ๊กกู๋ของเก่าเก็บยังเปิดติด อ่านดีทุกแผ่นเลย

+อะไรจะทนทานได้ขนาดนี้ ขนาดราคาแค่ 25 บาทเองนะนั่น yoyo_56.gif

Acatan's Photo Acatan 26 May 2010

อืมม ลองนึกย้อนหลังกลับไป เกมไรเดอร์ที่ผมชอบที่สุดอยู่บนเครื่อง SFC แฮะ
เล่นได้ 2 คนเดินลุยด่าน เป็นเบอร์ 1 กับ เบอร์ 2. สู้ๆ ไป พลังใกล้หมด กดแปลงร่าง เฮนชิน! กลายเป็นไรเดอร์ พลังเต็มคืนวิ่งไปต่อยต่อ~

...... ทำไมยุคนี้ไม่ทำอะไรแนวๆ นั้น ไม่ก็แบบไวทไนท์ฯ มั่งหว่า ... มีแต่เริ่มมาก็จับแปลงร่างต่อยกันเลย - -..

+ชอบเหมือนกันเลยค่ะ . . กด X แปลงร่าง แล้วจะตัดคัตซีนเข็มขัดหมุน วิ้ง วิ้ง

+ตอนพิฆาตศัตรู ถ้าจอย 1 กับจอย 2 กดพร้อมกัน ก็จะเตะดับเบิ้ล ไรเดอร์ คิ้กได้ด้วย

+ไรด๊า ไร๊ด๊า yoyo_56.gif

+ทิ้งไตเติ้ลไว้เฉยๆ จะเล่นเป็นคาราโอเกะด้วยนะคะ (ฮี่ ฮี่)

num95's Photo num95 27 May 2010

ขอบคุณครับ baa60776.gif baa60776.gif

Darkmaster's Photo Darkmaster 27 May 2010

เห็นภาพจากเกมส์และคิดถึงแฮะ

bomman's Photo bomman 28 May 2010

ขอบคุณครับ

tey007's Photo tey007 27 Jun 2010

ทำชอบดู เขมรไรเด้อ กันจังเลยอ่ะ อิอิ