`

Jump to content

ที่ Winning X มัน edit ไม่ได้ก็เพราะ...

3 replies to this topic

#1 Tommi

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 28 December 2006 - 01:52 PM

เพื่อรักษาความสมดุลในการเล่น Online ทำให้ไม่สามารถ edit อะไรได้เลยรึเปล่าครับ

อันนี้ผมเดาเอาเองครับ ไม่รู้ว่าเกี่ยวปล่าว

#2 Arashikung

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 28 December 2006 - 02:42 PM

รู้สึกว่าพอ Edit แล้วเราจะสามารถใช้เป็นภาษาอังกฤษได้นะครับ แต่พอไปเล่น Live แล้วมันจะกลับเป็นภาษาญี่ปุ่นเหมือนเดิม

#3 Genocide

นักเล่นเกมมือใหม่

• Royal Executive Members

Posted 29 December 2006 - 05:42 AM

ไม่น่าจะเกี่ยวนะครับ เพราะเวลาออนไลน์ค่าทุกอย่างจะกลับมาเหมือนเดิมหมด อีกอย่างนึง ภาคนีeditได้นะครับ แต่แค่นิดๆหน่อยๆ เช่นพวกค่าพลัง แต่จะแก้ไขพวกหน้าตาหรือรองเท้าเหมือนของps2ไม่ได้ครับ :explain

#4 Tommi

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 29 December 2006 - 10:53 AM

อ่อ ครับ พอดียังไม่เคยลอง online เลย (Gold หมดไปแล้ว + ไม่ว่าง) ขอฝึกฝีมืออีกนิดแล้วเจอกันนะครับ