`

Jump to content

ͧ㹵͹ӤҴ˭

22 replies to this topic

#1 Donny

ͧ š

• Royal Executive Members
  • Interests:Big tits with glasses

Posted 20 May 2010 - 02:59 AM

สวัสดีพี่น้องทั้งหลาย เนื่องจากเหตุการณ์วันนี้มีทำให้ความจำเป็นต้องปิดร้านเร็วและรีบกลับบ้าน แถมแฟนก็ไม่อยู่เพราะกลับบ้านไม่ได้ ต้องไปนอนที่บ้านแม่ยายผม

เลยถือโอกาศนี้ทำความสะอาดตู้โชว์ในห้องซักที เพราะไม่ได้ทำมาร่วมปีแล้ว ทั้งขี้เกียจ+ไม่มีเวลาด้วยล่ะ

รู้สึกว่านับวันที่จะวางยิ่งไม่ค่อยจะมีขึ้นเรื่อยๆ ดีเหมือนกันจัดใหม่เลยดีกว่า เลยขออนุญาตินำาพก่อนจะละลายตู้มาให้ชมกัน

ตู้ก็มีแค่เนี้ยแต่อยากเก็บหลายๆอย่าง

แม่นางมั้งหลายเป็นไลน์ล่าสุดที่แตกไป yoyo_24.gif

พวกนี้ไลน์เก่า ยังคงทำอยู่แต่ส่วนมากจะเป็นงานลูกค้าละของตัวเองไม่มีเวลาทำ

วิถีแห่งแกลบทั้งหลาย

ความสวยงามเมื่อยืนร่วมกันของเหล่าไรเดอร์นั้นน่าประทับใจยิ่งนัก

มันจะไม่ยอมมาตัวเดียวและมักจะพาเพื่อนมาด้วยเสมอ

ทั้งไอ้นี่

ไอ้นี่

คู่นี้แพงพอตัว (ออร่าที่หัวมิใช่เอฟเฟกแต่อย่างใด)

ไอ้มดบาร์โค้ด

ตัวนี้เพิ่งได้มาแต่สีทองซีดมาก แฟนเลยทำสีให้ใหม่

Hibiki ตัวสีพิเศษมาโซร่าก็มีแต่ไม่ได้แกะแถมแฟนจะให้ขายทิ้งด้วย yoyo_31.gif

ไอ้นี่ก็ limited ที่ไม่คุ้มเลยแต่ก็ต้องเอาเพราะจะเก็บ Den-O ทั้ง set

ตัวนี้มีคนหิ้วมาให้พร้อมคิบะเอ็มเพอเรอร์

ตัวนี้ได้มาตอนที่มันแพงมาก yoyo_33.gif แต่ก็ช่างมันเหอะ

ตัวนี้ก็โอเค สวย แต่ก็ยังแพงไปอยู่ดี

ได้มาวางอยู่กับเขาเพราะขายไม่ออก แถมอยู่ใน Den-O

เหล่าผสกนิกรที่เหลือ

มันเริ่มมาจากไอ้พวกนี้แหละ ไม่น่าไปยุ่งกับมันเลย

คณะตลกบั่นทอนปัญญา

แฟนสั่งให้ขาย Figma K-on ทิ้งให้หมด บอกว่ามันไม่น่ารัก แต่อนุญาติให้เก็บ Queen Blade ได้ yoyo_51.gif

Gunpla ที่ผมกับแฟนช่วยๆกันทำ(จริงๆมีมากกว่านี้แต่ไม่ได้ตั้งโชว์เพราะไม่มีที่แล้ว)

สองตัวนี้เคยได้รางวัลการประกวดมาแล้ว

แต่ตัวนี้วืด

ตัวนี้ก็เคยได้ที่สอง

ไอ้ตัวนี้ก็วืดเช่นกัน

ขอบคุณพี่น้อง DGO ทุกท่านที่แวะเข้ามาชม ขอให้ทุกท่านดูแลตัวเองให้ดีในสถานการเช่นนี้

รอบหน้าถ้ามีตัวใหม่แปลกๆสวยๆจะเอามาให้ดูอีกนะจ๊ะ

#2 Yabin

ѡ鹤

Posted 20 May 2010 - 11:35 AM

สวยงามมากครับ

#3 yoyo2727

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 20 May 2010 - 02:04 PM

Queen Blade ด้วยอะ สวยดี

#4 mike63

«

• High Royal Executive Members

Posted 20 May 2010 - 08:07 PM

หมดไปกี่ตังค์ครับเนี่ยะ
ถ้าจะไม่น้อยเลย
สุดยิดอีกเช่นเคยทั้งหมดนี่

#5 konker12

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 21 May 2010 - 01:59 AM

คงแพงหน้าดู เลย สวยมาก ครับ

#6 RONAN321

ҡҷ蹤Ҵѧ...¤

• High Royal Executive Members

Posted 21 May 2010 - 10:13 AM

สวยงามมากคับ...

ตัวผมก็ชอบ โมเดลเหมือนกัน โดยเฉพาะS.I.C มีสะสมบ้างนิดหน่อย

ไม่อยากเริ่มเต็มตัวกลัวหยุดไม่ได้(ดสียดายตังค์) เห็นว่าช่วยกับแฟนทำด้วย...ดีจัง^^

ปกติซื้อแถวไหนเหรอคับ มีแหล่งซื้อถูกๆแนะนำป่ะ เห็นแล้วเกิดกิเลสยิ่งนัก

#7 Ka-ToA

¹

Posted 21 May 2010 - 10:21 AM

เยอะดีครับ ตาลายเลย สวยด้วย

ชอบตลกคณะบั่นทอนปัญญา เข้าใจจัดเซต ฮาดีครับ

#8 auhibs

Posted 21 May 2010 - 02:25 PM

ได้เห็น มดหลากแบบที่ไม่เคยเห็นมาก่อนเลยครับ

ชอบชุด นั่งกินซูชิครับฮาดี

#9 supasn

ѡ֡ѴдѺ 3

Posted 21 May 2010 - 03:13 PM

ถ้าสลายการชุมนุม แล้วจะเอาไปไว้ที่ไหนเนี่ย

#10 Zeon

šդѧԭ͡ աԢԵ

Posted 22 May 2010 - 11:00 AM

Sinanju กับ Sazabi เมทาลิค สุดยอดมาก yoyo_24.gif

#11 Zeroprofessional

ҧͿش

Posted 30 May 2010 - 12:25 AM

กี่แสนครับ จขกท. d582d79f.gif

#12 macca

ѡ֡ѴдѺ 2

Posted 01 June 2010 - 07:41 AM

มดเอ็ก อลังมาก

#13 Mr.Mint

ѡͩҨ

Posted 01 June 2010 - 01:12 PM

ชอบหุ่นสีแดง สวยมั่กๆๆๆ

#14 kieng1234

ѡ

Posted 14 June 2010 - 05:40 PM

พวกฝุ่นที่เข้าไปตามซอกหลืบของหุ่นนี้ทำความสะอาดกันยังไงครับผมละสงสัย แบบผมไม่ได้สะสมพวกนี้เลยไม่รู้น่ะครับ

#15 meandini

ѡͩѧ

Posted 21 June 2010 - 09:34 AM

จัดเซตมดแดงใช้ได้เลยครับ

#16 yamahafino_art

ѡ֡ѴдѺ 3

Posted 23 June 2010 - 02:34 PM

สวยจังคับ

#17 Donny

ͧ š

• Interests:Big tits with glasses

Posted 25 June 2010 - 09:14 PM

QUOTE(mike63 @ May 20 2010, 08:07 PM) <{POST_SNAPBACK}>
หมดไปกี่ตังค์ครับเนี่ยะ
ถ้าจะไม่น้อยเลย
สุดยิดอีกเช่นเคยทั้งหมดนี่

กับของเล่นที่มีทั้งที่โชว์และไม่โชว์ก็เป็นแสนอยู่ครับ แต่ระบายออกไปบ้าแล้วเก็บมากไม่ไหว

QUOTE(konker12 @ May 21 2010, 01:59 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คงแพงหน้าดู เลย สวยมาก ครับ

บางตัวแพงบางตัวถูกครับคละๆกันไป

QUOTE(RONAN321 @ May 21 2010, 10:13 AM) <{POST_SNAPBACK}>
สวยงามมากคับ...

ตัวผมก็ชอบ โมเดลเหมือนกัน โดยเฉพาะS.I.C มีสะสมบ้างนิดหน่อย

ไม่อยากเริ่มเต็มตัวกลัวหยุดไม่ได้(ดสียดายตังค์) เห็นว่าช่วยกับแฟนทำด้วย...ดีจัง^^

ปกติซื้อแถวไหนเหรอคับ มีแหล่งซื้อถูกๆแนะนำป่ะ เห็นแล้วเกิดกิเลสยิ่งนัก

จริงครับเริ่มแล้วหยุดไม่ได้ แหล่งถูกๆก็คงเป็นสะพานเหล็กน่ะครับ ร้าน Crazy Toy ราคาโอเคเลย ไม่งั้ก็ไปหาในบอร์ดมดเอ็กส์ก็ได้ครับ

QUOTE(Ka-ToA @ May 21 2010, 10:21 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เยอะดีครับ ตาลายเลย สวยด้วย

ชอบตลกคณะบั่นทอนปัญญา เข้าใจจัดเซต ฮาดีครับ

ถ้าได้ชมก็จะทราบว่าพวกนี้มันบั่นทอนจริงๆน่ะแหละ

QUOTE(auhibs @ May 21 2010, 02:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้เห็น มดหลากแบบที่ไม่เคยเห็นมาก่อนเลยครับ

ชอบชุด นั่งกินซูชิครับฮาดี

ชุดนั้นโขมยรีเม้นท์เมียมาวางครับ เหอๆ

QUOTE(supasn @ May 21 2010, 03:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าสลายการชุมนุม แล้วจะเอาไปไว้ที่ไหนเนี่ย

ไว้ในตลาดโชวเคสล่ะครับถ้าโดนเข้าไป

#18 Donny

ͧ š

Posted 25 June 2010 - 09:21 PM

QUOTE(Zeon @ May 22 2010, 11:00 AM) <{POST_SNAPBACK}>
Sinanju กับ Sazabi เมทาลิค สุดยอดมาก yoyo_24.gif

ขอบคุณครับ

QUOTE(Zeroprofessional @ May 30 2010, 12:25 AM) <{POST_SNAPBACK}>
กี่แสนครับ จขกท. d582d79f.gif

ที่ถ่ายมานี่ไม่กี่หมื่นครับ แต่ที่ดองไว้ไม่ได้ถ่ายนี่สิ yoyo_90.gif

QUOTE(macca @ Jun 1 2010, 07:41 AM) <{POST_SNAPBACK}>
มดเอ็ก อลังมาก

วางเรียงกันแล้วมันสวยจริงๆนะ แฟนผมเขายังบอกเลยว่าสวยดี

QUOTE(Mr.Mint @ Jun 1 2010, 01:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ชอบหุ่นสีแดง สวยมั่กๆๆๆ

ขอบคุณครับดีใจที่มีคนชอบผลงานเราด้วยนะเนี่ย yoyo_33.gif

QUOTE(kieng1234 @ Jun 14 2010, 05:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พวกฝุ่นที่เข้าไปตามซอกหลืบของหุ่นนี้ทำความสะอาดกันยังไงครับผมละสงสัย แบบผมไม่ได้สะสมพวกนี้เลยไม่รู้น่ะครับ

อันนี้ผมใช้แปลงขนอ่อนหัวกลางปัดครับ บางทีก็เยลทำความสะอาด(อันเหลืองๆขายที่ B2S 59บาท) ที่สำคัญคือควรเก็บให้พ้นฝุ่นมากกว่าที่วางในที่โล่งแล้วมาทำความสะอาดครับ

QUOTE(meandini @ Jun 21 2010, 09:34 AM) <{POST_SNAPBACK}>
จัดเซตมดแดงใช้ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ ลองหามาเล่นดูมั้ยครับ เผื่อจะติดใจ อุอุ

ท้ายสุดนี่ขอโทษด้วยนะครับที่บางคำถามผมมาตอบไปช้ามาก เพราะลืมไปเลยว่าเคยตั้งกระทู้นี้ไว้ yoyo_04.gif

ถ้ามีคำถามเรื่องทำสีโมเดลหรือของเล่นที่คิดว่าผมพอจะช่วยแนะนำได้ก็ลอง pm มาคุยกันได้เลยนะครับ

#19 ruto

リリーのアトリエ

Posted 25 June 2010 - 09:33 PM

ขอบคุณที่เอามาให้ชมครับ

#20 tapakitchan

ѡдѺ٧鹷 1

Posted 24 July 2010 - 02:13 PM

อยากได้มั่ง *0* โดยเฉพาะ ฟิกQB เหอๆๆๆ