`

Jump to content

ขอเปิดกระทู้ กิจกรรมที่ 1 ครับ ส่งความสุขกับเพื่อนเครื่องไฟแดง

68 replies to this topic

#1 Maple

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 27 December 2006 - 11:34 PM

งานนี้ รักใคร ชอบใคร เชียร์ใคร เพื่อนใคร สงสารใคร เห็นใจใคร
ส่งคำอวย พร ปีใหม่ แก่เพื่อนท่านนั้นเลยครับ (สำหรับสมาชิก ระดับ 3 ขี้นไปนะครับ)

งานนี้มี เกิดใหม่ครับ อิอิอิ

#2 zample

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 27 December 2006 - 11:43 PM

ขอเชียร์ พี่สมยศหล่ะกันครับ เห็นเครื่องไฟแดงมานานและพี่ยศก็มีความพยายามสุดๆ

ยังไงก็ปีใหม่แล้วขอให้ทุกท่านพบแต่ความสุขนะครับ

ปล.ขอให้เครื่องพี่ยศได้เกิดใหม่ :555

ปล.2 แจก drive ให้ผมฟรีบ้างได้ไหมครับพี่เต่า :aha:

Edited by zample, 27 December 2006 - 11:45 PM.

#3 Maple

Posted 27 December 2006 - 11:49 PM

คุณ แซม มาเปิดกระทู้คนแรกเลยครับ อิอิอิ
(ยัง ไม่สมบูรณ์ นิดส์นึง ตรงที่ ต้องให้ อวยพรปีใหม่ กะคนที่เครื่องไฟแดง ง่ะครับ :aha: )
ยังไง แก้ไข สักนิดนึงนะครับ เพื่อความสมบูรณ์ ของกติการครับ อิอิอิ

ตอนนี้ ขอทำเป็น โพลโหวต ก่อน

คุณสมยศ ได้ไปคะแนน ไป 1 แล้วครับ :love

#4 BankjaNarak

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 27 December 2006 - 11:51 PM

ขอให้ท่านที่ไฟแดง แต่ไม่มีประกัน อยู่ๆ ก็เขย่าเครื่องแล้วหายนะคร้าบ

ส่วนท่านที่มีประกันก็อย่าให้พานพบกับไฟแดงรอบที่ 2 เลย

ผมเห็นใจทุกท่านเลยที่ไม่มีประกัน ซื้อของมาแล้วพังไม่ว่า ถ้าซ่อมได้ แต่ซ่อมไม่ได้นี่ปวดใจแท้

แก้ไข : ถ้าต้องระบุชื่อด้วยนี่ไม่รู้ระบุใครอ่ะครับ จำไม่ได้ว่าใครแดงบ้าง แต่ถ้าท่าน somyos นี่จำได้ แต่ท่านอื่นไม่แน่ใจ
แก้ไข 2 : เดี๋ยวหาชื่อก่อนเดี๋ยวมาใส่ให้ อิอิ

แก้ไข 3 : โหวตให้ท่าน ISO_Gamer ละกันครับ ผู้ค้นพบสูตรเขย่า

Edited by BankjaNarak, 28 December 2006 - 01:26 AM.

#5 turbo_geek

แปด

• High Royal Executive Members

Posted 27 December 2006 - 11:55 PM

ขออวยพร คุณSomyos นะครับ "ขอให้มีความสุขตลอดปีและตลอดไปครับ ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกสิ่งที่หวังไว้นะครับ และขอให้ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บอันตรายทั้งหลายทั้งปวงครับ"

ปล. ขอแก้หน่อยนะครับ :bye
ปล.2 อยากให้พี่ได้เครื่องใหม่ๆกิ๊กๆอ่ะ เห็นเครื่องพี่ล่าสุดที่มีไดร์เป่าผมจ่อแล้วมันหวาดเสียว :eiei
ปล.3 คำอวยพรข้างบนแด่ทุกๆคนเลยนะครับถือโอกาสนี้เลย (ไม่อยากตั้งกระทู้อวยพรจะรกเปล่าๆ แต่จะให้Pmถึงทุกคนก็กระไรอยู่)

Edited by turbo_geek, 28 December 2006 - 01:59 AM.

#6 TONBO

Quit.

• High Royal Executive Members

Posted 28 December 2006 - 02:07 AM

ขอโหวตให้น้อง Tns Srjj ครับ เนื่องจากเล่นออนไลน์ด้วยกันมานาน และอยากให้กลับมาเล่นออนไลน์ด้วยกันอีกครับ ปีใหม่ ก็ขอให้ได้เครื่องใหม่มาครองนะครับ สวัสดีปีใหม่ครับ

Edited by TONBO, 28 December 2006 - 02:08 AM.

#7 luzifer

ลูกสุด love ของบิลเกตต์

Posted 28 December 2006 - 02:13 AM

ขอโหวตให้ คุณ ISO Gamer ค้าบ
dvdgameonline
ขอให้มีความสุขตลอดปีใหม่ คิดสิ่งใดขอให้สมหวัง
ถ้าได้เครื่องใหม่ขอให้ปราศจากไฟแดงค้าบ
Happy New Year :kanoiyom

#8 fern_9668

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 28 December 2006 - 04:54 AM

โหวตให้ " นง Tns Srjj " มีความสุขได้เครื่องใหม่มาเล่นliveกันที่แดงไปแล้วก็ให้แล้วไปอย่าคิดมากไปนะขอให้โชคดีเพื่อนๆพี่ๆรอการกลับมาแล้วเจอกัน
ป.ล.ตั้งแต่tnsแดงไปไม่มีใครเล่นwweเลย :cry

Edited by fern_9668, 28 December 2006 - 05:06 AM.

#9 Freezing_Atmosphere

เซียนเกม

Posted 28 December 2006 - 06:36 AM

มาโหวตให้คุณ ISO GAMER ครับผม

ขอให้มีความสุขกับปีใหม่ที่กำลังจะมาถึงนะครับ ไฟดงไฟแดงหมดไปจากโลกเลยค้าบ :her

#10 Kbeehuk

until the day I die.

Posted 28 December 2006 - 07:28 AM

ขอให้พี่สมยศ ได้เครื่องใหม่ จากเกมนี้แหละครับพี่ เครื่องเก่าพี่จะได้ปลดสายออกซิเจนท์ ขึ้นเมรุไปสู่สุขติได้ซะทีนะคับ ขอให้ได้เครื่องใหม่ปิ๊งๆไปเล่นให้สบายใจต้อนรับปีใหม่คับ พี่สมยศ สุทางกูล

ปล. ชนะได้เครื่องใหม่แล้ว อย่าลืมจ่ายค่าจ้างโหวตด้วยนะคับ

#11 thaiger

แชมป์โลก Bejewel

Posted 28 December 2006 - 07:48 AM

ขอให้คุณสมยศ และ ว่าที่ครอบครัว ซึ่งมีหลายคนมาก ประสบความสุขตลอดไปนะครับ เพื่อนชวนเล่นก็อย่าทำยึกยักมาก เพราะ เพื่อน vote ให้ ก็เสียสละเวลาเล่นกับเพื่อน ๆ หน่อย สงสัยสมยศได้เครื่องใหม่แหงมเลย ถ้าได้แบ่ง % ด้วยเด้อ

#12 dismember

Posted 28 December 2006 - 07:53 AM

ขอให้ คุณ สมยศ มีความสุขมากๆนะ ปีหน้าได้เครื่องใหม่แน่นอน.. :eiei

#13 beamnintendo

เทพเกียร์มาจุติ ใครอยากอันเชิญinviteด้วย

Posted 28 December 2006 - 08:08 AM

คุณสมยศแล้วกันตอบกระทู้ฮาดี สุขสันปีใหม่นะครับคุณสมยศ ขอให้ได้เครื่องใหม่ไม่แดง เขียวตลอด ไม่ต้องแก้ผ้าเล่นแว้ว :eiei

#14 Zard

DGO 2011

• Interests:Uncharted 3, Tommy Emmanuel, Joe Robinson

Posted 28 December 2006 - 08:11 AM

ขออวยพรให้คุณ ISO Gamer นะครับ ขอให้ปีใหม่นี้เจอแต่สิ่งที่ดีๆ คิดอะไรก็สมปรารถนา และประสพความสำเร็จทั้งทางด้านการงาน ความรัก และครอบครัว ขอให้มีความสุขตลอดไปครับ

ปล. admin โหวตได้ใช่ไหมครับคุณเต่า ถ้าได้ก็นับผมไปด้วยนะ ถ้าไม่ได้ก็ถือว่าฟาวล์ไปนะครับ

#15 o2phone

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 28 December 2006 - 08:45 AM

ขออวยพรให้คุณ ISO_Gamer ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง

ปล. แล้วมาร่วมขบวนการนักบิดกันต่อ เหมือนหลังๆ ท่านหายไป

#16 jnarin

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 28 December 2006 - 08:47 AM

ขออวยพรให้คุณ ISO Gamer นะครับ

ซึ่งในน้ำใจครับ ตอนที่คุณ ISO Gamer ให้ Invite ที่ CZ กับผมครับ :aha:

ปีใหม่นี้ก็ขอให้สุขภาพร่างกายแข่งแรง มีความสุขกับปีใหม่นะครับ :bye

#17 penqin

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 28 December 2006 - 09:14 AM

อวยพรให้คุณ สมยศ ได้ new xbox360 (ชอบรูป av อิอิ :aha: )

#18 Galith

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 28 December 2006 - 09:16 AM

ขอให้พี่สมยศมีความสุขมากๆครับ และขอให้เครื่องใหม่(ถ้าได้) ไรไฟแดงด้วย
ปล. สวัสดีปีใหม่ด้วยนะครับ ทุกๆคน

#19 tehmujin

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 28 December 2006 - 09:30 AM

ผมโหวดได้ป่าวอะ ถ้าได้ ผมขอให้อีตา somyos ละกัน ใจจริงอยากโหวดให้คุณ iso เหมือนกัน แต่ ตาสมยศท่าจะ need มากกว่า อะอะ
มีความสุขมากๆ นะครับ ขอให้มีแฟนสวยเหมือนรูปที่ชอบ post คับ

#20 beamnintendo

เทพเกียร์มาจุติ ใครอยากอันเชิญinviteด้วย

Posted 28 December 2006 - 09:38 AM

View Posttehmujin, on Dec 28 2006, 09:30 AM, said:

ผมโหวดได้ป่าวอะ ถ้าได้ ผมขอให้อีตา somyos ละกัน ใจจริงอยากโหวดให้คุณ iso เหมือนกัน แต่ ตาสมยศท่าจะ need มากกว่า อะอะ
มีความสุขมากๆ นะครับ ขอให้มีแฟนสวยเหมือนรูปที่ชอบ post คับ
รูปในลายเซ็นคุณสมยศ น้องเขย่าจอรึเปล่า :eiei