`

Jump to content

Ըŧ settlers 7 mac Ѻ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 auhibs

• High Royal Executive Members

Posted 18 May 2010 - 11:15 AM

พอดีผมโหลดมาจากต้มยำ เห็นมันมี for mac ด้วยผมก็ โหลดมาลงเสร็จมันให้อัพเดท พออัพเสร็จมันให้รีจิส ขอ cd-key

ทำไงดีอ่ะครับ -*-

พอผมย้ายไปลงฝั่งวินโด มันก็ดันอ่านได้ไม่ครบ มันขึ้น crc error (ผมอ่านเค้าบอกว่า crc มาจากข้อมูลแผ่นไม่สะอาดหรือไม่ดี แต่ทำไมผมลงไฟล์ตัวเดียวกันนี้ใน mac ได้วะคัฟ T T)

พยายามอยุ่สามรอบ ลงไม่ได้ทางวินโด ยังไม่พอ เครื่องค้างอีก ซื้อคอมมาจะครึ่งปี นี่ครั้งแรกเลยที่ค้าง อย่างเซง หมดปัญญาล่ะ