`

Jump to content

เกมนี้ขโมยของจากศัตรูได้แค่ชิ้นเดียวต่อศัตรูหนึ่งตัวรึครับ

• You cannot reply to this topic
3 replies to this topic

#1 Goenitz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 27 December 2006 - 02:22 PM

อ่านจากเวบไหนจำไม่ได้แล้ว เห็นเค้าว่าเจ้าตัวลิซาร์ดดราก้อนนี่ โขมยแล้วจะได้ของสวมใส่กันติดสถานะได้ทุกอย่าง+EXP up 50%

แต่ผมขโมยยังงัยก็ไม่ได้เจ้าของชิ้นนี้อ่ะ ได้เป็นอะไรก็ไม่รู้ ทีนี้ก็เลยลองขโมยต่อไปเรื่อยๆ มัน miss ตลอดเลยอ่ะ เลยอยากรู้ว่า มันขโมยซ้ำได้รึเปล่าอ่ะ

#2 omegaohm

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 27 December 2006 - 04:55 PM

ถูกต้องละครับ กระทู้อย่างนี้ผมเคยตั้งมาละ
ถ้าไม่ได้ก็ต้องยอมตายอ่าครับมันจะไปเริ่มจุดเชคพอยน์อีกที
สู้ๆนะครับ

ปล.ของที่เราขโมยได้มันจะขึ้นชื่อก่อนเลยนะครับ
ของที่คุณหามันจะมี 2ตัว(1ในนั้นเหมือนๆตัว T) แล้วมีประโยคภาษายี่ป่นต่อท้ายยาวๆ

ขอให้ได้ครับ

#3 Goenitz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 27 December 2006 - 06:08 PM

อ่า ขอบคุณมากครับ จะพยายามต่อไป

#4 vsanguan

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 28 December 2006 - 03:26 PM

ยอมตายแล้วเสียอะไรป่าวคับ

ตัวที่เป็น Assassin Lv ต้องสูงป่าวคับ