`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ͧ jasper ᴧѺ

MoDiFy's Photo MoDiFy 16 May 2010

ดูสิว่าอีกไม่นานนี้จะมีคนโดนลงดาบไหม....

Oae's Photo Oae 16 May 2010

QUOTE(rainman358 @ May 16 2010, 01:23 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณ kfkfkf ยังไม่เลิกอีกหรอครับ ผมไม่รู้จะพูดยังไงแล้วนะ yoyo_48.gif

พิมเหมือนพวกคนไม่รู้จักโตเลยอะ ถ้าให้เดาอายุไม่น่าจะเกิน 20

ว่าแต่อาการเครื่องเจ้าของกระทู้เป็นไงบ้างครับ ลองเปลี่ยนทีวีหรือยัง ..

วันนี้ไม่เป็นครับ

ลองทั้งสาย hdmi และ สาย av

ลองกับ tv สองครับ LCD SONY bx300 อายุ 9 วัน กับจอแก้ว 21 นิ้วเก่าๆอีกเครื่องครับ

แต่ตอนเอามาเสียบกับ tv จอแก้วพบว่า สายที่เสียบเข้า power supply หลวมครับ(เกือบหลุด)ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันไหม yoyo_63.gif

แต่คาดว่าคงไม่แดงแน่ๆครับ เพราะอาการไม่เหมือนที่เพื่อนๆบอกในกระทู้ ถ้าจะเสียน่าจะเป็นส่วนอื่นในเครื่อง xbox

TV ว่าไม่น่าเสียนะเพราะผมลองต่อกับอย่างอื่นแล้วก็ไม่เป็น

ตอนนี้ไม่มีอาการก็ดีใจสุดๆแล้วครับ yoyo_04.gif

rainman358's Photo rainman358 16 May 2010

งั้นก็น่าจะเป็นที่เครื่องนะครับ

เฮ้อ ผมเองก็โล่งใจ นึกว่าจะมี Jasper แดงมาอีกเครื่องซะละ yoyo_33.gif

Oae's Photo Oae 26 May 2010

ล่าสุด ไม่มีปัญหาแล้วนะครับ

เล่นจบไปสองเกมแล้ว หุหุ

ตกลงน่า่จะเป็นที่สายไฟที่เข้าหม้อแปลงหลวม
เข้ามาให้ข้อมูลไว้เผื่อคนที่เข้ามาอ่านวันหลัง 154218d4.gif