`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

Blizzard Reveals StarCraft II Release Date...

darktalon's Photo darktalon 04 May 2010

ไม่รู้ว่ารู้กันหรือยังน่ะครับก็เลยมาบอกว่า StarCraft II นั้นมีกำหนดวางจำหน่าย 27 กรกฎาคม 2010 ครับโดยประเทศที่จะวางจำหน่ายในวันดังกล่าวมี
United States, Canada, Europe, South Korea, Australia, New Zealand, Russia, Mexico, Singapore, Indonesia, Malaysia, Thailand yoyo_33.gif , the Philippines, and the regions of Taiwan, Hong Kong, and Macau.

ตามไปดูเพิ่มเติมที่เว็บอ้างอิง Visit My Website

หากผมให้มีข้อมูลผิดพลาดอะไรไปก็ขอโทษด้วยครับ ขอบคุณครับ

ขอโทษด้วยครับผมใส่ลิงค์ไม่ค่อยเป็นมันเลยดูตลกๆ แต่ก็เข้าได้ครับ yoyo_70.gif

Kid Blues's Photo Kid Blues 04 May 2010

ใกล้แล้วสินะกับเกมส์เทพ จะได้กับไปเล่น pc ก็คราวนี้แหละ (กับ diablo 3 อีกเกมส์)
หวังว่ามันคงไม่กินสเปคนะ ยังใช้ 8600gt อยู่เลย yoyo_48.gif

chaba's Photo chaba 04 May 2010

ข่าวดี !!!

~Dante~'s Photo ~Dante~ 04 May 2010

โอ้ไวจริง

eva's Photo eva 04 May 2010

QUOTE(Kid Blues @ May 4 2010, 11:42 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ใกล้แล้วสินะกับเกมส์เทพ จะได้กับไปเล่น pc ก็คราวนี้แหละ (กับ diablo 3 อีกเกมส์)
หวังว่ามันคงไม่กินสเปคนะ ยังใช้ 8600gt อยู่เลย yoyo_48.gif

ไม่กินนะครับเพราะnote bookที่ทำงานยังเล่นตัวทดลองได้เลย

าพธรรมดาเน้นสนุกมากมายแน่ๆ

hysteriar's Photo hysteriar 04 May 2010

รอมานาน ค่ายนี้เค้าทำนาน แต่เด็ด จริงๆ

GamerJr.'s Photo GamerJr. 04 May 2010

งั้นปีหน้าก็ถึงคิว Diablo3 สิเนี่ย