`
←  God of war
Logo
»

challengeҹѺ

a5085's Photo a5085 03 May 2010

challenge3ใครมีเทคนิคยังไงบ้างครับเล่นไม่ผ่านซักทีชักท้อซะแล้วครับ yoyo_04.gif

SoLid_frOg's Photo SoLid_frOg 03 May 2010

อ่า ที่โดนสาบเป็นหิน 10 ครั้งใช่ไหมครับ?

กดปุ่มทุ่มใส่Gorgon อ่ะครับ มันจะสาบเราเป็นหินทันทีให้เรากด L1 ให้ถูกจังหวะจะเป็นการกันคำสาป (ขึ้นพวก X O อะไรให้กด)
ให้เรากดผิด เราจะเป็นหินทันที รีบเขย่าออกครับ

ถ้าศัตรูมาเยอะๆ ก็กดให้ถูกแล้วฆ่าศัตรูก่อนก็ได้ครับ

อาศัยโชคด้วยแหละครับ

พยายามเข้าครับไม่ยากจนเกินไป yoyo_76.gif

a5085's Photo a5085 03 May 2010

QUOTE(SoLid_frOg @ May 3 2010, 06:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อ่า ที่โดนสาบเป็นหิน 10 ครั้งใช่ไหมครับ?

กดปุ่มทุ่มใส่Gorgon อ่ะครับ มันจะสาบเราเป็นหินทันทีให้เรากด L1 ให้ถูกจังหวะจะเป็นการกันคำสาป (ขึ้นพวก X O อะไรให้กด)
ให้เรากดผิด เราจะเป็นหินทันที รีบเขย่าออกครับ

ถ้าศัตรูมาเยอะๆ ก็กดให้ถูกแล้วฆ่าศัตรูก่อนก็ได้ครับ

พยายามเข้าครับไม่ยากจนเกินไป yoyo_76.gif

ผ่านได้แล้วครับ555มั่วไปมั่วมาผ่านจนได้ yoyo_33.gif

armidtaputoz's Photo armidtaputoz 04 May 2010

ผมวิ่งวนๆ ล่อให้มันสาป ให้ตรงกับพวกมอนด้านหลังนะ จะได้ เซฟตี้ๆ ด้วย

amaking69's Photo amaking69 04 May 2010

ผมเล่นครั้งเดียวผ่านอย่างฟลุค

Boat...'s Photo Boat... 06 May 2010

challange` ก็ต้องดู_youtubeครับ ผมดูถึงผ่าน

Kisame's Photo Kisame 06 May 2010

QUOTE(SoLid_frOg @ May 3 2010, 06:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ผมก็ทำแบบนี้ละครับ หลายทีเหมือนกัน ผ่านได้ดีใจ โคดๆเลย 55