`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

йͧ᡹˹¤Ѻ

bunyat's Photo bunyat 03 May 2010

ช่วยแนะนำเครื่องสแกนเนอร์หน่อยคับ ใช้งานเอกสารทั่วไป จะเอามาใช้ที่ทำงาน

งบไม่เกิน 5000 บาท คับ

ขอบคุณคับ yoyo_04.gif

's Photo 03 May 2010

งานทั่วๆไปใช้พวก แคนนอน hpอะไรก็ได้ เอาดีกว่านั้นก็UMAXอ่ะครับแต่จะหาซื้อยากหน่อยแถมเวลาซ่อมนี่อาจรอนานกว่ายี่ห้ออื่
นๆ

bunyat's Photo bunyat 03 May 2010

QUOTE(โจ้ @ May 3 2010, 03:32 PM) <{POST_SNAPBACK}>
งานทั่วๆไปใช้พวก แคนนอน hpอะไรก็ได้ เอาดีกว่านั้นก็UMAXอ่ะครับแต่จะหาซื้อยากหน่อยแถมเวลาซ่อมนี่อาจรอนานกว่ายี่ห้ออื่
นๆ

ขอบคุณคับ งั้นซื้อแคนนอนล่ะ

nobitakinema's Photo nobitakinema 03 May 2010

ผมใช้แบบ all in one ของ canon เหมือนกัน 2500 บาท mp145

แต่จะบอกว่าให้ดูราคาหมึกแต่ล่ะรุ่นก่อนดีกว่าแล้วค่อยไปดูเครื่อง

หมึกที่เป็นกล่องรูปสัตว์หมาแมว ใช้ดีราคาถูก แต่ต้องดูรุ่นที่กล่องด้วย ลองดูจ๊ะ

bunyat's Photo bunyat 04 May 2010

QUOTE(nobitakinema @ May 3 2010, 07:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมใช้แบบ all in one ของ canon เหมือนกัน 2500 บาท mp145

แต่จะบอกว่าให้ดูราคาหมึกแต่ล่ะรุ่นก่อนดีกว่าแล้วค่อยไปดูเครื่อง

หมึกที่เป็นกล่องรูปสัตว์หมาแมว ใช้ดีราคาถูก แต่ต้องดูรุ่นที่กล่องด้วย ลองดูจ๊ะ

ขอบคุณคับ