`

Jump to content

Ҵ͡ԧ鹹դ

36 replies to this topic

#21 kua

ѡ¹鹷 2

• High Royal Executive Members

Posted 03 May 2010 - 09:26 AM

ปีหน้าบอลยุโรปไม่ไปเล่น ปีต่อไปไปฐานะแชมป์พรีเมียร์ลีค

#22 Moo-Kung

The X-PerimenTal Mono Society

• High Royal Executive Members

Posted 03 May 2010 - 09:31 AM

liverpool เต็มที่แล้วแหละครับ

ถ้ามี Torres มาช่วย เจอราดและเคาท์

คงจะคว่ำ เชลซีได้ไม่ยากเหมือนตอน ที่แซงนำตอนท้ายเกมเมื่อปีก่อนโน้น

สู้ต่อไปครับ

#23 PSMAN

Ό.. Ex

• Interests:Fashion AND Music

Posted 03 May 2010 - 11:42 AM

QUOTE(rufast @ May 2 2010, 10:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไล่ราฟาออกเถอะครับ บุญเก่าหมดแล้ว

ผมว่าเฮียแกไปเองแหละครับ ไม่ต้องอัญเชิญ....

เมื่อวานดูตัวผู้เล่นแบบ เทียบตัวต่อตัวกับเชลซีแล้ว ท้อจริงๆ

#24 Special One

ѡдѺ٧鹷 2

• Executive Members
  • Interests:PLAYSTATION 3 / FOOTBALL

Posted 03 May 2010 - 11:46 AM

เบื่อครับกับข้ออ้างพวก
กรรมการขี้โกง
ล้มบอล
ฟลุ๊ค
นักเตะคนนี้ คนโน้นเจ็บ
อ่อยให้

ผมว่าผลทุกอย่างมันก็อยู่ที่ผลการแข่งขันอ่ะครับ
ที่พูดไม่ได้เข้าข้างแต่เชลซีนะ อย่างตอนเจอบาซ่าปีก่อนเจอกรรมการติดสินไม่ดีผมก็เซ็งครับแต่ผลออกมาแล้ว แล้วกรรมการก็มีสิทธิที่จะพลาดได้ก็เหมือนกับนักเตะแต่ผมก็ไม่เคยโวยไม่เคยเถียงกับเ
พื่อนๆผมเลยนะว่า แมร่งขี้โกงว่ะ กรรมการล้มบอลว่ะผมว่ามันเป็นข้ออ้างมากกว่า

อย่างว่าครับ แล้วแต่คนคิด

ปล.เชลซีใกล้แชมป์แล้ว หุหุ

#25 Rob G

ѡ鹤

• Royal Executive Members

Posted 03 May 2010 - 11:54 AM

QUOTE(butabuta @ May 3 2010, 09:08 AM) <{POST_SNAPBACK}>
สปอนเซอร์หน้าอกลิเวอร์พูลไม่ใช่ Carlsberg หรอคับ

เห็นเค้าบอกว่าเป้นคาร์ลส์เบิร์กเหมือนเดิมละครับ แต่เป็นภาษาจีน = ="

#26 PSMAN

Ό.. Ex

• Interests:Fashion AND Music

Posted 03 May 2010 - 11:59 AM

QUOTE(Special One @ May 3 2010, 11:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เบื่อครับกับข้ออ้างพวก
กรรมการขี้โกง
ล้มบอล
ฟลุ๊ค
นักเตะคนนี้ คนโน้นเจ็บ
อ่อยให้

ผมว่าผลทุกอย่างมันก็อยู่ที่ผลการแข่งขันอ่ะครับ
ที่พูดไม่ได้เข้าข้างแต่เชลซีนะ อย่างตอนเจอบาซ่าปีก่อนเจอกรรมการติดสินไม่ดีผมก็เซ็งครับแต่ผลออกมาแล้ว แล้วกรรมการก็มีสิทธิที่จะพลาดได้ก็เหมือนกับนักเตะแต่ผมก็ไม่เคยโวยไม่เคยเถียงกับเ
พื่อนๆผมเลยนะว่า แมร่งขี้โกงว่ะ กรรมการล้มบอลว่ะผมว่ามันเป็นข้ออ้างมากกว่า

อย่างว่าครับ แล้วแต่คนคิด

ปล.เชลซีใกล้แชมป์แล้ว หุหุ

ซีเรียสไปเปล่าครับ ผมไม่เห็นแฟนหงส์ในนี้จะอ้างอะไรกันเลย
ไอ้ที่พูดกันก็แซวกันเล่นๆ ทั้งนั้น... แฟนหงส์ยอมรับความพ่ายแพ้ได้อยู่แล้วครับ

ก็ยอมกันมาทั้งฤดูกาลแล้ว lol.gif

#27 Special One

ѡдѺ٧鹷 2

• Interests:PLAYSTATION 3 / FOOTBALL

Posted 03 May 2010 - 12:45 PM

QUOTE(PSMAN @ May 3 2010, 11:59 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ซีเรียสไปเปล่าครับ ผมไม่เห็นแฟนหงส์ในนี้จะอ้างอะไรกันเลย
ไอ้ที่พูดกันก็แซวกันเล่นๆ ทั้งนั้น... แฟนหงส์ยอมรับความพ่ายแพ้ได้อยู่แล้วครับ

ก็ยอมกันมาทั้งฤดูกาลแล้ว lol.gif

เหอๆ ผมไม่ได้ว่าแฟนหงษ์ในนี้นะจริงๆ ผมแค่ตอบไปตามที่ผมเคยได้พบเจอมาจริงๆ สาบานได้ (คนอื่นๆก็น่าจะเคยเห็นกัน เช่น ตามข้อความsmsตอนพักครึ่งหรือจบเกมส์ของTrue)
เอาเป็นว่าขอโทษละกันครับถ้าทำให้ใครไม่พอใจ

#28 Indyhell

Թ Է!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 03 May 2010 - 01:03 PM

ยังงก็เชียร์ จนตาย ละนั่น

จำย่ำแย่แค่ไหน จะโดนถากถางแค่ไหน จะๆๆๆๆๆทั้งหลายแค่ไหน

เชียร์ แม่ม ต่อไป โอ้วววเย

#29 Indyhell

Թ Է!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 03 May 2010 - 01:36 PM

#30 TAKUMI

Achievement Addict

• Interests:XBOX360
    PS3
    Women
    Chelsea

Posted 03 May 2010 - 01:51 PM

^
^

555 ข้างบนมันลงทุนจริงๆ yoyo_77.gif

#31 xiaxiani

ѡ

Posted 03 May 2010 - 02:12 PM

สรุปมีแถลงการออกมาจากฝั่งเสื้อแดงยูไนเต็ดแล้วนะครับว่า

เจิดนี่เป็นแดงเทียม แล้วการกระทำนี่ไม่มีผลอะไรเพราะไม่ใช่มติของแกนนำ yoyo_52.gif

#32 Indyhell

Թ Է!!!!!!!

Posted 03 May 2010 - 02:27 PM

QUOTE(xiaxiani @ May 3 2010, 02:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สรุปมีแถลงการออกมาจากฝั่งเสื้อแดงยูไนเต็ดแล้วนะครับว่า

เจิดนี่เป็นแดงเทียม แล้วการกระทำนี่ไม่มีผลอะไรเพราะไม่ใช่มติของแกนนำ yoyo_52.gif

55555555555555 แก้ตัวได้เข้า สถาณะการ มากๆๆ lol.gif

#33 High

ѡдѺ٧鹷 2

Posted 03 May 2010 - 04:00 PM

ทำไมรูปป้ายข้างบนถึงมี

G.Neville เข้ามาเกี่ยวหรอครับ

หรือว่าลุงแกไปทำอะไรให้ใครอีกหรอครับ

#34 xiaxiani

ѡ

Posted 03 May 2010 - 04:12 PM

QUOTE(High @ May 3 2010, 04:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ทำไมรูปป้ายข้างบนถึงมี

G.Neville เข้ามาเกี่ยวหรอครับ

หรือว่าลุงแกไปทำอะไรให้ใครอีกหรอครับ

เห็นมีฉายาว่ามิสเตอร์ยูไนเต็ดอะไรทำนองนี้(ฟังแล้วเหมือยไอติมยี่ห้อนึง)

ประมาณว่าเป็นพวกฮาร์ดคอร์ที่ฝ่ายตรงข้ามเกลียดอะไรทำนองนี้ละมั้ง ล่าสุดที่เจอลิเวอร์พูลจบเกมก็ดีใจเหมือนได้แชมป์ (เห็นได้หลายปีหลังๆ)

#35 b11901b

ѡдѺ٧鹷 1

Posted 03 May 2010 - 09:29 PM

อ่านโพสต์บนๆ แล้วคิดถึงบอร์ดในพวก siamsport เลยครับ

เข้าใจว่าอยู่ในภาวะมีอารมณ์... แต่จะพิมก็คิดก่อนโพสต์ด้วยครับ

ปล. ปีหน้าฟ้าใหม่ ราฟาคงไปซะที

#36 lengga

You'll Never Walk Alone

• Junior Moderator

Posted 03 May 2010 - 10:02 PM

แต่ผมยังคิดว่า แมนยู ยังมีโอกาส แชมป์สูงนะครับ เพราะเชลซีจะกดดันตัวเองอ่ะ

#37 Ivarov

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 05 May 2010 - 04:39 PM

มากกว่านี้ เจิด ก็ทำมาแล้ว ชิงลีกคัพกับเชลซีแพ้ไป3-2โดยเขาทำเข้าประตูตัวเองซึ่งเป็นประตูตีเสมอ1-1 ไง เจิดบอกแค่นี้จิ๊บๆนะ ราฟา 04a97f13.gif