`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

ͧ youtube

Deal's Photo Deal 24 Apr 2010

อยากถามเพื่อนๆหน่อยคร้าบว่าตอนนี้ youtube ใช้งานได้ปกติหรือเปล่าผมเข้าไม่ได้มาสอง-สามวันแล้วอะ หรือว่าผมไปกดโดนอะไรแล้วทำให้เข้าไม่ได้หรือเปล่า ใครพอจะรู้ช่วยบอกหน่อยนะคร้าบ yoyo_04.gif
Edited by Deal, 24 April 2010 - 12:24 AM.

bestnaja's Photo bestnaja 25 Apr 2010

ใช้ browser อะไรครับ ถ้า chrome ผมก็เข้าไม่ได้ ตอนนี้ก็เลยเปิดกับ safari ไปก่อน

TonytonyChopper9's Photo TonytonyChopper9 25 Apr 2010

Firefox ใช้ได้ปกติ

IE เข้าหน้าเว็บได้ แต่เปิดดูคลิปไม่ได้ จะให้อัพเดท adobe flash

Mr.Cid's Photo Mr.Cid 27 Apr 2010

แต่ของผม หมาไฟ เข้าเวปได้ ดูไม่ได้

แต่ ie ปกติครับ

goong's Photo goong 28 Apr 2010

ตอนนี้เค้าจะบังคับให้อับเดต Browser เกือบทุกยี่ห้อในการใช้งานครับ