`
←  Gears Of War 3
Logo
»

เล่น online วันนี้ตลกมาก

Galith's Photo Galith 24 Dec 2006

ตัวผมอยู่ๆก็เปลี่ยนปืนไม่ได้มันค้างอยู่ท่าเปลี่ยนปืน พอเปลี่ยนได้ก็ดันไอ้ตัวเล็งแบบปาระเบิดขึ้นมาพร้อมๆกับเล็งปืนปรกติ ไม่ทราบว่ามีใครเป็นเหมือนกันบ้างมั้ยครับ
ปล. ปรกติเล่นกันถึงกี่โมงครับ ผมจะได้ชวนอาจารย์ผมเข้าไปเล่นด้วย

thaiger's Photo thaiger 24 Dec 2006

เคยเป็นทีนึงครับ เล่นเอางงเลย
- ส่วนใหญ่เล่นกัน 4 รอบครับ ตอนเย็น ตอนเริ่มไปทานข้าว ตอนหลังทานข้าวเสร็จ ตอนใกล้นอน และ ตอนคนที่นอนกันหมดแล้ว มีเพื่อนเรากลุ่มนึงมาเล่นจนสว่างครับ

WednesdayBoy's Photo WednesdayBoy 24 Dec 2006

ผมก็เป็นครับ โดยเฉพาะตาหลังๆ เจอบ่อยมากๆ นึกว่าโดนอยู่คนเดียว.... :her

sillycabon's Photo sillycabon 24 Dec 2006

ผมก้เคยเป็นครับ ตอนนั้นงงเลย แต่พอเริ่มรอบต่อไปมันก็หาย :her

Galith's Photo Galith 24 Dec 2006

เมื่อกี้เป้นหนักกว่าเดิมอีก control ฝั่งขวาขยับไม่ได้เลย ทำได้แต่ยิงแบบมั่วๆ ยิ่งฝีมืออ่อนๆ อยู่ด้วย
พอออกเข้าใหม่กลฃายเปนว่าพูดแล้วไม่มีใครได้ยินเลย

koch's Photo koch 24 Dec 2006

เป็นประจำครับ วิ่งไปให้เค้ายิงในท่าถือปืน

แต่ไม่มีปืนในมือ :jark

ohnut7's Photo ohnut7 25 Dec 2006

เคยเเป็นเหมือนกันคับ

Fat Evil's Photo Fat Evil 25 Dec 2006

:555

Private Ryan's Photo Private Ryan 25 Dec 2006

เคยเหมือนกันครับ แก้โดยการถูกเค้ายืงเป็นชิ้นๆ ครับ :her

maxrio's Photo maxrio 26 Dec 2006

ผมเคยเป็นแต่อยู่ๆก็ขยับอะไรไม่ได้ครับ มักจะเป็นหลังจากการเลื่อยคนอื่นเสร็จ อย่างเซ็ง :ah

SiR's Photo SiR 01 Jan 2007

เป็นเหมือนท่านข้างบนฮะ

ขยับไปไหนไม่ได้ ยิงก็ไม่ได้

ได้แต่รอวันตาย :cry2

TONBO's Photo TONBO 01 Jan 2007

ผมเคยเจอตอนเล่น versus แบบว่าชักปืนออกมายิงไม่ได้ มันจะค้างอยู่ที่อยู่ท่าเอามือเอื้อมไปด้านหลัง เหอๆ งง เลย
Edited by TONBO, 01 January 2007 - 01:45 PM.

GianBuffalo's Photo GianBuffalo 01 Jan 2007

ปืนมันคงติดกะเสื้ออ่ะน่ะ :her