`

Jump to content

⡧૿ usb flash drive

68 replies to this topic

#61 kikyu

ѡ֡ѴдѺ 2

• High Members

Posted 21 April 2010 - 07:52 AM

ผมลองทำตามทุกอย่างแล้วก็ยังไม่ได้ครับ เกม just cause 2 นะครับ

หลัง edit เสร็จ ก็ไปคลิ๊กขวาลบอันเดิมออก แล้วก็ drag&drop เซฟที่แก้เข้าไปใหม่

เสียบเข้าเครื่องก็ก๊อป overwrite ใส่ลง hdd xbox

โหลดออกมา เหมือนเดิม yoyo_63.gif

#62 scanmanga

Words≧Imitation

• High Royal Executive Members
  • Interests:Hatsune Miku

Posted 21 April 2010 - 12:01 PM

QUOTE(kikyu @ Apr 21 2010, 07:52 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมลองทำตามทุกอย่างแล้วก็ยังไม่ได้ครับ เกม just cause 2 นะครับ

หลัง edit เสร็จ ก็ไปคลิ๊กขวาลบอันเดิมออก แล้วก็ drag&drop เซฟที่แก้เข้าไปใหม่

เสียบเข้าเครื่องก็ก๊อป overwrite ใส่ลง hdd xbox

โหลดออกมา เหมือนเดิม yoyo_63.gif

ทดลองทำกับเซฟช่วงเริ่มเกมของ just cause 2 ดูครับ เพราะถ้าเล่นไปไกลแล้วจะแก้ตัวเลขไม่ได้

#63 hoooo

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 22 April 2010 - 01:01 PM

ขอบคุณครับ

ปล.อยากให้ปักหมุด

#64 panama

ѡдѺ٧鹷 1

Posted 26 April 2010 - 11:25 PM

เราจะเอาเซฟคนอื่นมาเล่นเป็นของตัวเองยังไงครับ เพราะลองดูแล้วมันบอกว่าไม่ใช่ของเกมแท็คเรา ใช้ไม่ได้อะครับ

#65 SawMan

˹˹اԹ

• Royal Executive Members

Posted 29 April 2010 - 06:10 AM

QUOTE(panama @ Apr 26 2010, 11:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เราจะเอาเซฟคนอื่นมาเล่นเป็นของตัวเองยังไงครับ เพราะลองดูแล้วมันบอกว่าไม่ใช่ของเกมแท็คเรา ใช้ไม่ได้อะครับ

แบบนี้ต้องมีโปร พวก Con resigner มาช่วยอีกครับ คือ เอา เซพตัวเองมา แล้วเอามาเก็บค่า Signin ของตัวเอง เปิดsaveคนอื่น แล้วเปลี่ยนหัวเซพคนอิ่นด้วยเซพเรา แล้วก้อจับยัดไปที่เดิม ครับ

#66 HOTLINE26

ѡдѺ٧鹷 1

Posted 01 May 2010 - 05:35 PM

เยี่ยมเลย

#67 solo_M

ѡ֡ѴдѺ 1

Posted 10 July 2010 - 02:12 AM

เพิ่งถอย xbox360 มาคับ

เจอะกระทู้นี้ เหมือนสวรรค์เลย 555+

เป็นคนชอบเล่นครับ แต่ชอบที่จะรู้เรื่องมากกว่า โกงนิดหน่อย เพื่ออรรถรส

confirm ว่าชัวน์ครับ

วิธีนี้ได้ผล และแจ่มมากครับ

ขอบคุณครับ

#68 tapakitchan

ѡдѺ٧鹷 1

Posted 17 August 2010 - 09:24 PM

แล้วเกมที่ไม่มี Mod ล่ะ มีวิธีเข้าไปหาค่าตัวเลขแล้วแก้ไขมั้ยครับ

#69 Lagunaneo

ѡͩҨ

Posted 06 September 2010 - 09:17 PM

งง ตั้งแต่ข้อแรกแล้ว ข้ามขั้นตอนมาแยะมาก เหมือนนับ จาก 5 ไป 10 ทำไมไม่บอกล่ะว่า usb flash drive ทำยังไง ให้ มัน copy save จาก xbox ลงใน usb flash drive ยังไง และ
ไปเปิดต่อกับ PC ให้มันเห็น save กันยังไง ผมเก่งพวกโปรแกรมยังมานั้ง งง กับขั้นตอนเลย ใครไม่เซียนอย่าตาม นะครับ เดี๋ยวจะเอา ไวรัสยัดลง น้อง xbox สึดรักเอาเปล่าๆ อ่านการสอน แล้ว เซ็งมากอะ อารม แบบว่า อะไรว่ะเนี้ย