`
←  Lost Planet
Logo
»

เมื่อคืนมันส์ + ฮามากครับพี่น้อง

MoMz's Photo MoMz 24 Dec 2006

แบบว่าอยากชวนเพื่อนๆ มาเล่นกันเยอะๆ ครับ ไม่มีอะไรแอบแฝงเหมือนงบลับ 1000ล้าน :confuse (เหอะๆ)

เมื่อคืนนั่งเล่น online ยันตี 4 โอ้วพระเจ้าจอชมันง่วงมาก แต่ก็มันส์มาก
โดยเฉพาะ mode ตัวใครตัวมัน ฆ่ากันมั่วดี ฮาใช้ได้โหมดนี้ ชอบก็ตรงที่มันคุยกันได้ทุกคนเนี่ยแหละ
เล่นกัน 4 คนยันตี4 (interstella555,Silly..,และก็คุณ voravuds ส่วนคุณ dinga360 ป๊อดไปนอนซะก่อน :555 ส่วนคนอื่นๆ น้อยใจเลิกไปหมดเพราะเข้าห้องไม่ได้ :aha: )

แต่เสียดายที่เวลา invite แล้ว เพื่อนๆ ที่เข้ามาหลังๆ ไม่สามารถเข้ามาได้(บางทีผมก็เป็น) ไม่รุ้สาเหตุมาจากอะไร เลยทำให้หมดความสนุกไปได้ถ้าเจอะเหตการ์ณนี้ :sleep

แถมอีกนิด อยากให้เค้าแก้ระบบ cre8 จริงๆ พอจบเกมส์ต้องมานั่ง cre8+invite ใหม่ตลอด แถม Host ยังไม่สามารถ setting map ได้อีก capcom เค้าคิดอะไรของเค้าว้า...
Edited by MoMz, 24 December 2006 - 01:23 PM.

voravuds's Photo voravuds 24 Dec 2006

อ้าว คุณ MOMZ ลืมผมไปได้ไง ถึงจะออกไปตอนตี 3 ครึ่งก้อเหอะ :cry

confirm ครับ มันส์มากๆ เมื่อยวานมีศึกไทย-ญี่ปุ่นด้วย สรุปทีมไทยชนะไปครับ 5555555 (ถึงผมจะยิงใครไม่ค่อยได้ก้อเหอะ)

วันหลังอย่าลืม invite ผมไปเล่นด้วยนะ มันส์จริงๆ โดยเฉพาะตอนยิงกันอุตลุตเนี่ย

jkung's Photo jkung 24 Dec 2006

โอ้ววว โน้วววว ถึงตี4 เรยเหรอครับ.....ขอบอกว่าสุดยอดเจรงๆๆ
เมื่อคืนต้องไปจัดการเรื่อง write หนังก็เลยหนีไปก่อน
แต่ไงคืนนี้มาอัดกันดีนะครับ :numairu: :sabai

jern's Photo jern 24 Dec 2006

เอ่อ Add มาผมด้วยนะครับ ใครที่ออนไลน์อะครับ
JernJhee นะครับ :shame

XParm's Photo XParm 24 Dec 2006

เมื่อวานไปเมามาครับ อดเล่นด้วยเลย เด๋วนี้ผมฝึกออกรบทุกวันเลยครับ เพื่อชื่อเสียงนักรบชาวไทย อิอิ ถ้าเห็นผมออนก็ชวนผมได้ทุกเวลาครับ ตอนนี้เก็บแต้มใน Rank Match อยู่้..

Dinga's Photo Dinga 24 Dec 2006

โถ่พี่ MOMz ไม่ได้ป๊อดไปนอน เด็กดี ต้องไปอ่านหนังสือสอบครับ ออกมาเล่นบอร์ดด้วย :555

voravuds's Photo voravuds 24 Dec 2006

View Postjkung, on Dec 24 2006, 11:42 AM, said:

โอ้ววว โน้วววว ถึงตี4 เรยเหรอครับ.....ขอบอกว่าสุดยอดเจรงๆๆ
เมื่อคืนต้องไปจัดการเรื่อง write หนังก็เลยหนีไปก่อน
แต่ไงคืนนี้มาอัดกันดีนะครับ :numairu: :sabai
ติดลมอ่ะครับ ตอนแรกไม่กะจะเล่นดึกขนาดนั้น

เมื่อกี๊เปิดเครื่องดูเห็นท่าน MOMZ กะ interstella555 กำลังเล่น Lost Planet อยู่ ไม่รู้เล่นกันอยู่ป่าว

คืนนี้ไม่กล้าเล่นอ่ะ กลัวติดลม เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปทำงานไม่ไหว :cry2

MoMz's Photo MoMz 24 Dec 2006

ไม่ได้ลืมครับคุณ voravuds :aha: ไหนๆ มั่ววว

dOgnOeAt's Photo dOgnOeAt 24 Dec 2006

หง่า อยากเล่นด้วยจังเลยครับ :cry

PingKo's Photo PingKo 24 Dec 2006

ผม 1 ใน คนที่งอน เข้าไม่ได้เลย เลิก เล่น :um:

sillycabon's Photo sillycabon 24 Dec 2006

เหอๆ...สนุกจิงๆครับเมื่อคืน :eiei

ว่าแต่คืนนี้หรือคืนต่อๆไปจะเล่นกันอีกไหม อิอิ :aha:

ป.ล. อย่าเรียก Silly เฉยๆได้ไหมครับ มันมีความหมายไม่ค่อยดี รู้สึกเหมือนโดนด่ายังไงก็ไม่รู้ :her

View Postsillycabon, on Dec 24 2006, 06:41 PM, said:

เหอๆ...สนุกจิงๆครับเมื่อคืน :eiei

ว่าแต่คืนนี้หรือคืนต่อๆไปจะเล่นกันอีกไหม อิอิ :aha:
ป.ล. อย่าเรียก Silly เฉยๆได้ไหมครับ มันมีความหมายไม่ค่อยดี รู้สึกเหมือนโดนด่ายังไงก็ไม่รู้ :her
ผมคงเล่นได้แค่คืนวันหยุดแฮะ เสียดายจริงๆ

ตอนเย็นๆวันนี้เล่นไม่รุ่งเลยแฮะ ไม่ได้คุยผ่านไมค์ด้วย

เรียกเต็มๆมันยาวนี่หน่า เรียก silly สั้นๆดี อิอิ :explain

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 24 Dec 2006

คืนนนี้ คืนนี้ ปะๆ เอาอีก

Interstella555's Photo Interstella555 24 Dec 2006

เอิ๊กๆ ท่าน MOMZ ยิงผมตลอด เลยฮะ
ส่วนคุณ Sillycabon พบเห็นได้ตามซอกตามมุมในฉาก :555 (แซวหน่อย)

royviter's Photo royviter 24 Dec 2006

View PostPingKo, on Dec 24 2006, 03:19 PM, said:

ผม 1 ใน คนที่งอน เข้าไม่ได้เลย เลิก เล่น :um:

อีก 1 คนที่เข้าไม่ได้ครับ :cry

sillycabon's Photo sillycabon 24 Dec 2006

View PostInterstella555, on Dec 24 2006, 08:29 PM, said:

ส่วนคุณ Sillycabon พบเห็นได้ตามซอกตามมุมในฉาก :555 (แซวหน่อย)
แหงะ :ah อย่าบอกแผนการเล่นของผมให้คนอื่นเค้ารู้สิท่าน :angry

Kcom's Photo Kcom 24 Dec 2006

add ผมด้วยครับ KcomDGO พึ่งได้แผ่นมา กำลังฝึกอยู่ เดี๋ยวจะไปร่วมรบด้วยครับ :aha:

romance's Photo romance 24 Dec 2006

ถ้าออนกันแล้วกรุณาเรียกผมด้วยนะครับ อยากเล่นมากครับ

Dinga's Photo Dinga 24 Dec 2006

พี่ Silly นี่ เป็น Navigator ชั้นยอดครับ อยากได้ปืนอะไร บอกพี่เค้าเลย หาให้ได้ :555 เพื่อทีมๆ

XParm's Photo XParm 24 Dec 2006

คุณ Silly นี่โหดครับ ยิงผมประจำ หาได้ตามซอกมุมของทุกฉากจริงๆ -*-