`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

ͺҹ PC ˹¤Ѻ

Ryouhei's Photo Ryouhei 14 Apr 2010

อยากทราบร้านแถวรังสิตหรือแถวกรุงเทพฯครับ

หรือพ่อค้าคนใดในบอร์ดนี้ขายเกมของ PC อยู่ก็แนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

b@k@'s Photo b@k@ 14 Apr 2010

ก็ร้าน zest ไง
มีหลายสาขา สาขา: สยามดิจิตอลเกตเวย์ | พันทิพย์พลาซ่า | ไอทีมอลล์ ฟอร์จูน | เซ็นทรัลปิ่นเกล้า | เซ็นทรัลพระราม 2 | พระราม 3
ลองดูตามลิ้งมีราคาบอกชัดเจน

Charlotte's Photo Charlotte 16 Apr 2010

zest นั่นแหละครับ แต่บางทีของขาดของอะไรบ้างแล้วแต่สาขา

ไม่งั้นก็มาบุญครองชั้น4 ครับ จำชื่อร้านไม่ได้แต่มีอยู่ร้านเดียวที่ขายแผ่นแท้ ถูกกว่า zest นิดหน่อย แต่มีของimportมาขายที่zestไม่มีอยู่บ้าง

Ryouhei's Photo Ryouhei 16 Apr 2010

สรุปร้าน zest ดีสุดแล้วนะครับ

นึกว่าจะมีร้านอื่นๆบ้างไว้เป็นทางเลือก ><

ขอบคุณมากครับ

striker's Photo striker 18 Apr 2010

มีชั้น 4 มาบุญครองอะครับ i27 มั้ง

thewee's Photo thewee 22 Apr 2010

ลองพวก steam ก็เจ๋งนะครับ