`
←  God of war
Logo
»

շԤGOW3 ҽҡ

swatcat's Photo swatcat 13 Apr 2010

บางคนอาจรู้แล้วนะครับ ผมก็เพิ่งรู้ตอนใกล้จะจบแล้ว

ทริคคือ มันจะมีหีบที่เรามองไม่เห็นอยู่ตามทางครับ เราต้องใช้หัวเทพที่ตัดมาทำไฟฉายลองส่องดู ตามทางต่างๆ มีเยอะเลยครับ ผมอัพพลังได้จนหมดเพราะมาเจอวิธีนี้ ลองดูครับ

bathlover's Photo bathlover 13 Apr 2010

ผมเองก็พึ่งจะได้แผ่นมา เดี๋ยวลองดูครับ ขอบคุณหลายเด้อ

Markoto's Photo Markoto 13 Apr 2010

ไม่ใช่ ทริคหรอกครับ ในเกมส์มันก็บอกแยู่แล้ว ว่า หากเจอละอองสีทองปลิวว่อนตรงแถวไหน ให้ใช้หัวส่องดู จะเจอหีบหรือทางลับครับ

's Photo 14 Apr 2010

ตอนได้หัวมันก็บอกอยู่โต้งๆนี่ครับ -_-'

tOeiKung's Photo tOeiKung 14 Apr 2010

ผมก็เพิ่งมารู้รอบตอนจะจบรอบแลกว่าส่องหาของได้ แต่มาเล่นรอบ 2 รอบ 3 ไม่พลาดและส่อง

น่าจะครบทุกที่นะ yoyo_48.gif

morningglory's Photo morningglory 02 May 2010

ผมเพิ่งได้แผ่นมา เดี๋ยวลองไปเล่นดูครับ

ขอบคุณมากครับ

nunujung's Photo nunujung 14 May 2010

ขอบคุณจ้า

Boat...'s Photo Boat... 14 May 2010

ขอบคุณครับ

แต่ว่าถ้าไม่ใช้วิธีนี้ ก็เก็บ พวก hp mana แล้วก็แถบitem ไม่เต็มไม่ใช่หรอ

ridridridrid's Photo ridridridrid 03 Jun 2010

แหล่มเลยยย

blebaa's Photo blebaa 07 Feb 2011

Boat..., on 14 May 2010 - 09:48 AM, said:

ͺسѺ

ҶԸչ ǡ hp mana ǡᶺitem
պԹᶺʹФѺ ѧǨ orb ᷹Ѻ