`
←  Lost Planet
Logo
»

เพิ่งได้เล่นครับ

teerawut's Photo teerawut 23 Dec 2006

คือผมเพิ่งได้เล่น Lost Planet วันนี้เองครับสนุกมากๆ บอกไม่ถูกเลยครับ คนอื่นผมไม่รู้ว่าไงนะแต่ผมชอบ Lost มากกว่า GOW :eiei

Dinga's Photo Dinga 23 Dec 2006

ผมก็เพิ่งได้เล่นครับ ยังเล่น Single Player ไม่ถึงไหนเลย เพิ่งถึง Green EYE ตัวแรกเองครับ เจอเจ้า Green Eye นี่มา 5 รอบแล้วครับ
ถึง Green Eye ทีไร คุณ Sillycabon ชวนเล่น Online ประจำเลย เดี๋ยวต้องหาเวลาที่พี่แกไม่เล่น แอบไปลุย Single ก่อน แต่ Online มันส์มากครับ :numairu:

DraKenZ 360's Photo DraKenZ 360 24 Dec 2006

ผมลองเล่นไปติ๊ดนึงแต่ผมว่า Gears of War เหนือกว่าทั้งภาพทั้งเสียงทั้งอัทรสต่างๆอ่ะครับ คือ GOW เหมือนกับตั้งใจสร้างมากกว่า LOST PLANET น่ะ - -" ความคิดผมน่ะครับ

PingKo's Photo PingKo 24 Dec 2006

หนุกกันคนละแบบ Lost planet หนุกแบบ มั่วๆฮาๆ

GOW หนุกแบบ โหดๆ ซาดิส เล็กๆ

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 25 Dec 2006

หนุก และ เยี่ยมทั้งสองเกมแหละ

basshero's Photo basshero 29 Dec 2006

เล่น Demo จนเบื่อ พอมาเล่นแผ่น Full ก็ต้องไปเล่นด่าน Demo อีกรอบ

XParm's Photo XParm 29 Dec 2006

ผมชอบ Online ของ LP ก็เพราะว่าเล่นกันได้คนเยอะๆนี่แหละครับ .. GOW เล่นกันคนน้อยๆมันเหงาไปนิดนึง

MoMz's Photo MoMz 29 Dec 2006

เหมือนคุณ Xparm อ่ะครับ
gow สนุกนะครับ แต่คนมันน้อยไปหน่อย เสียดาย ถ้าวิ่งฝั่งละ 6-8 คนนี่ท่าจะนัวดี :aha:

snipe's Photo snipe 29 Dec 2006

View Postteerawut, on Dec 23 2006, 01:48 AM, said:

คือผมเพิ่งได้เล่น Lost Planet วันนี้เองครับสนุกมากๆ บอกไม่ถูกเลยครับ คนอื่นผมไม่รู้ว่าไงนะแต่ผมชอบ Lost มากกว่า GOW :eiei

เหมือนผมเลย ผมก็ชอบ lost มากกว่า

sillycabon's Photo sillycabon 02 Jan 2007

View PostDinga, on Dec 23 2006, 02:31 AM, said:

ผมก็เพิ่งได้เล่นครับ ยังเล่น Single Player ไม่ถึงไหนเลย เพิ่งถึง Green EYE ตัวแรกเองครับ เจอเจ้า Green Eye นี่มา 5 รอบแล้วครับ
ถึง Green Eye ทีไร คุณ Sillycabon ชวนเล่น Online ประจำเลย เดี๋ยวต้องหาเวลาที่พี่แกไม่เล่น แอบไปลุย Single ก่อน แต่ Online มันส์มากครับ :numairu:
ทีหลังโอไม่ต้องแอบพี่เล่นหรอก เพราะต่อไปนี้พี่จะไม่ชวนโอเล่นแล้ว :angry

Granzon's Photo Granzon 21 Jan 2007

:aha:

พระเอกไม่บึ๊กเหมือน gow แต่อึดกว่ากันเยอะ ความคิดผมนะครับ

แต่ก็ยากเอาเรื่องเหมือนกันครับ เฉพาะบอสตัวที่บินได้นี่ ปวดหัวจริงๆ

:her

bluray360's Photo bluray360 23 Jan 2007

มันสนุกกันไปคนละแบบน่ะครับ แต่ผมชอบทั้งคู่นะ

แต่ตอนนี้ชอบนินจาไกเด็น แบล็กที่สุด อ้าว??้ :numairu:

supernamax's Photo supernamax 06 Feb 2007

สนุก มัน ฮา ครับ :bye