`
←  Lost Planet
Logo
»

ถาม - ตอบ Lost Planet ครับ ^ _ ^

tan's Photo tan 12 Mar 2007

รบกวนถามนิดนึงครับ ผมพึ่งซื้อเกม Lost Planet มาอ่ะครับ เริ่มแต่แรกเลยนะงับ
พอผม ใช้โซดึงตัวผมไปได้ปุบ ก็ออกไปข้างนอกไปยิง ปลา ที่มันบินๆได้อ่ะครับ พอตายหมด
ต้องทำอะไรต่อหรอครับผม

รบกวนินดนึงครับ

งงมากมาย พึ่งซื้อมาเล่นอ่ะงับ

ขอบคุณงับ :cry2

zar's Photo zar 14 Mar 2007

เดินตามทางไปเรื่อย ๆ อ่ะครับ มันจะมีคนวิ่งนำนี่นา ตามมันไป :angry

tan's Photo tan 16 Mar 2007

รบกวนถามนอยครับ บอสด่าน 1 เรย ตั้งแต่เริ่มเกมเรยคร้าบบ
ว่าจะฆ่ามันยังไงหรอครับ ผมยิงมันไม่เข้า แบบว่ามันไม่เป็นไรเลยครับ

รบกวนนิดนึงครับผม

ขอบคุณครับ :kanoiyom

bluray360's Photo bluray360 19 Apr 2007

View Posttan, on Mar 16 2007, 06:58 PM, said:

รบกวนถามนอยครับ บอสด่าน 1 เรย ตั้งแต่เริ่มเกมเรยคร้าบบ
ว่าจะฆ่ามันยังไงหรอครับ ผมยิงมันไม่เข้า แบบว่ามันไม่เป็นไรเลยครับ

รบกวนนิดนึงครับผม
ขอบคุณครับ :kanoiyom

มันเป็นเกย์ครับ :wow

เราต้องขึ้นหุ่นแล้วปืนที่มีในตอนนั้น(มีอะไรก็ซัดด้วยอันนั้น อัดให้เต็มแม็กซ์) ตุ๋ยตูดมันครับ :eiei

สังเกตดีๆ มันจะมีติ่งเหมือนฝีริดสืดวง(ต่อมเก็บt-eng)น่ะ ตรงนั้นแหละเล็งเนียนแล้วซัดโป้ง โอ้ว เยส.... :shame

ยิงๆๆ ใส่มันไปเรื่อยๆ แล้วโชว์นิวไทป์กันนิด(หลบไวๆ หน่อยน่ะ) ใช้หุ่นไม่เกิน 2 ตัวเราก็จะผ่านได้แล้วครับ

ที่ผมพูดมานี่ไม่ได้แก็กนะ เรื่องจริงล้วนๆ ถ้าไม่จริงขอให้ผมเจอน้องฟาร่าห์กอดเลยเอ้า...

bosslovel's Photo bosslovel 07 Jun 2007

น้อง x ของผมยังไม่เกิด ในlive เลยโดนพี่บิลทำหมันซะเเล้ว โธ่!
เฮ้ย!ไอ้ bill วินนิ่ง กับกูไหม สาด