`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

FIFA 2010 , SiAM League&Cup season 5

lionel's Photo lionel 01 Apr 2010

เลือกทีมใหม่ครับ ที่เลือกไปคงไม่ได้สักทีม
Spain France Italy
ทีมชาติทำไมมีให้เลือกน้อยจังครับ
พวกแอฟริกาไม่มีเลย

pphurin's Photo pphurin 01 Apr 2010

QUOTE(honmaru @ Apr 1 2010, 02:29 PM) <{POST_SNAPBACK}>
Rep. of Ireland มันก็มีขานะเฮีย yoyo_08.gif

เดี๋ยวรู้กันคงคอนเซ็ปเดิม lol.gif

ทีแรกผมก็จะเลือกนะ แต่พอปรับแผนแล้วไม่ไหวเลย กองกลังช้าไปนิดนืง กองกลางพอไหว กองหน้าได้อยุ่ แต่หลังเต่ามาก yoyo_33.gif
แต่ระดับคุรฮอนไม่มีปัญหา บุกอย่างเดียว yoyo_52.gif

visaisak's Photo visaisak 01 Apr 2010

QUOTE(pphurin @ Apr 1 2010, 01:36 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ช่วงนี้ใครเล่นกับผม ขออัยด้วยนะครับ ค่อนข้างเล่นอุด หน่อยครับ กำลังหัดปรับแผนอยู่
เลือกทีมโหดๆมาได้เลยนะครับไม่ต้องเกรงใจ
เมื่อคืนเล่น กับคุณ x_ ไรนี่และ มันดี อุดมันเลยผม ฮ่าๆๆๆ

เสริมอีกนิด เวลาจบเกม จะเล่นต่อ มันค้าง แทบทุกตาเลย มีวิธีแก้ไหมอะครับ เซงจริงๆ

x_angerous ครับ ชื่อเอกครับ แลัวคุณชื่อคุณ โค๊ก นะ มี บูลทูธอะเปล่า เวลาเล่น จะได้คุยกันได้ อือื

แผน ok นะ ที่คุณจัด หลังเยอะดี 5555+ yoyo_64.gif

ว่าง ๆเล่นกันใหม่นะ เล่นเก่งดี ชอบๆ อยู่คนหละ ลีคนิจ๊ะ เรา 2คน

แจ้งเปลื่ยนทีม ครับ เปลื่ยนเป็น โปตุเกต / อุรุกวัย
Edited by visaisak, 01 April 2010 - 03:22 PM.

kie_online's Photo kie_online 01 Apr 2010

QUOTE(visaisak @ Apr 1 2010, 03:10 PM) <{POST_SNAPBACK}>
x_angerous ครับ ชื่อเอกครับ แลัวคุณชื่อคุณ โค๊ก นะ มี บูลทูธอะเปล่า เวลาเล่น จะได้คุยกันได้ อือื

แผน ok นะ ที่คุณจัด หลังเยอะดี 5555+ yoyo_64.gif

ว่าง ๆเล่นกันใหม่นะ เล่นเก่งดี ชอบๆ อยู่คนหละ ลีคนิจ๊ะ เรา 2คน

ถูกใจชาวบีโปร สินะ ชอบเจาะไข่แดง กันได้กันไป เรามุ่งมั่นที่จะเจาะต่อไป yoyo_08.gif

คืนนี้ สาวกบีโปร จัดไป เที่ยงคืนครึ่งนะ เวลาเหมาะ

persie's Photo persie 02 Apr 2010

France....

kie_online's Photo kie_online 02 Apr 2010

สรุปการเลือกทีม ชุดแรก นะครับ ใครเลือกหลังจากนี้ ห้ามซ้ำกับพวกที่เลือกก่อนหน้านี้ แม้จะอยู่ลำดับสูงกว่า

Edited by kie_online, 03 April 2010 - 01:45 PM.

pphurin's Photo pphurin 03 Apr 2010

ฮอนแลน กับเนเธอแลน ทีมเดียวกัน คุณกี้

lovewin's Photo lovewin 03 Apr 2010

เลือกสโลวาเนียคับ ขอบคุณค้าบ

pierozz's Photo pierozz 03 Apr 2010

ยังมีที่ว่างไหมครับท่านประธาน ขอเล่นด้วยคนนะ

เลือก รัสเซีย โครเอเชีย สวีเดนครับ

id TAYKUNG

ชื่อ เต้ 0825728002

kie_online's Photo kie_online 03 Apr 2010

QUOTE(pphurin @ Apr 3 2010, 02:13 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ฮอนแลน กับเนเธอแลน ทีมเดียวกัน คุณกี้

ผิดพลาดๆ yoyo_81.gif

QUOTE(pierozz @ Apr 3 2010, 01:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ยังมีที่ว่างไหมครับท่านประธาน ขอเล่นด้วยคนนะ

เลือก รัสเซีย โครเอเชีย สวีเดนครับ

id TAYKUNG

ชื่อ เต้ 0825728002

ได้ครับ yoyo_79.gif

ดูคลิปล่าง ปลุกกระแส กันหน่อย yoyo_08.gif

Edited by kie_online, 03 April 2010 - 03:29 PM.

Zigzag's Photo Zigzag 03 Apr 2010

คุณกี้ครับ ผมต้องขอโทดด้วยครับ ผมขอถอนตัวจากลีค ซีซั่นนี้ หรือ อาจจะตลอดไปเลย

เพราะผมจะขายเครื่อง ps3 แล้วแหละครับ

ผมเข้ามาร่ำลาจากการแข่งขัน แต่ไม่ถาวร เพราะก็คงจะเข้ามาดูบอร์ดอยู่บ่อยๆเหมือนเดิม

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆที่คุณกี้ จัดตลอดมา สนุกมากครับ แล้วถ้ามีโอกาสกลับมาเล่น ps3 อีก จะไม่พลาดร่วมกิจกรรมที่ทางคลับจัดแน่นอนครับ ^__^

sido_bomm's Photo sido_bomm 03 Apr 2010

QUOTE(Zigzag @ Apr 3 2010, 07:49 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณกี้ครับ ผมต้องขอโทดด้วยครับ ผมขอถอนตัวจากลีค ซีซั่นนี้ หรือ อาจจะตลอดไปเลย

เพราะผมจะขายเครื่อง ps3 แล้วแหละครับ

ผมเข้ามาร่ำลาจากการแข่งขัน แต่ไม่ถาวร เพราะก็คงจะเข้ามาดูบอร์ดอยู่บ่อยๆเหมือนเดิม

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆที่คุณกี้ จัดตลอดมา สนุกมากครับ แล้วถ้ามีโอกาสกลับมาเล่น ps3 อีก จะไม่พลาดร่วมกิจกรรมที่ทางคลับจัดแน่นอนครับ ^__^

โอ้วคุณบอส น่าเสียดายครับ ขาดคนเล่นด้วยสนุกๆไปอีกละ

ยังไงก็ กลับมาแวะเวียนคุยกันบ้างนะครับ หวังว่าจะได้เล่นด้วยกันอีกครับ

kie_online's Photo kie_online 03 Apr 2010

QUOTE(Zigzag @ Apr 3 2010, 07:49 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ไหง ขายเครื่องหล่ะ? ย้ายค่ายหรอครับ yoyo_31.gif

นอกใจน้องอ้วนดำสินะ yoyo_02.gif

ว่าแต่มีเกมมือสองไรปล่อยบ้างหล่ะ? yoyo_70.gif

VirUs_God's Photo VirUs_God 03 Apr 2010

QUOTE(kie_online @ Apr 3 2010, 10:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไหง ขายเครื่องหล่ะ? ย้ายค่ายหรอครับ yoyo_31.gif

นอกใจน้องอ้วนดำสินะ yoyo_02.gif

ว่าแต่มีเกมมือสองไรปล่อยบ้างหล่ะ? yoyo_70.gif

มีหนัง X ครับสนมะ yoyo_52.gif

Zigzag's Photo Zigzag 03 Apr 2010

QUOTE(kie_online @ Apr 3 2010, 10:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>

เหลือแต่ fifa10 ครับ ฮ่าๆๆ

honmaru's Photo honmaru 04 Apr 2010

ดูจากตารางการแข่งกับทีมที่หลายๆคนเลือกแล้วฤดูกาลนี้มีเหงื่อแตกครับ จะรอดไหมเนี่ยตู

honmaru's Photo honmaru 04 Apr 2010

หนักกว่าฤดูกาลที่แล้วนะเนี่ย

lionel's Photo lionel 04 Apr 2010

ขอถอนตัวครับ เนื่องจากมีความจำเป็นต้องขายเครื่องครับ
คิดว่าคงเลิกเล่นแล้วครับ เจอกันอีกที PS4 ครับ

kasen's Photo kasen 04 Apr 2010

KSHK

อุรุกวัย เดนมาร์ก จีน ครับผม

persie's Photo persie 04 Apr 2010

QUOTE(honmaru @ Apr 4 2010, 10:31 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ดูจากตารางการแข่งกับทีมที่หลายๆคนเลือกแล้วฤดูกาลนี้มีเหงื่อแตกครับ จะรอดไหมเนี่ยตู

พี่ว่าทีมให้เลือกมันมีไม่เยอะนะครับที่เล่นแล้วสนุกอะ(ไม่ให้ท่านกี้เปลี่ยนเป็นบอล
เอเชี่ยนคัพเลยละ เอาฮาแต่ทีมน่าจะไม่พออยู่ดีอะ)
อย่างน้อย สเปนก็ว่างแล้วละครับ กะจะเลือกแต่เกรงนิดๆ yoyo_32.gif

ช่วงนี้ทำไมมีแต่คนจะขายเครื่องPS3 แล้วPS4 มันจะออกเมื่อไหร่เหรอครับ