`
←  God of war
Logo
»

PSN USAD-ON MOVIE âͧGOW ...

runrunx's Photo runrunx 29 Mar 2010

ในPSN US มีAD-ON หรือ MOVIE อะไรของ GOW ให้โหลดหว่า ที่ต้องเสียตังค์ด้วยอ่า yoyo_48.gif

เมื่อวานเปิดผ่านๆเห็นมา มาสงสัยตอนเช้า พอดีตอนนี้ไม่ได้อยู่ที่บ้านเลยเปิดดูไม่ได้

ใครรู้หรือ load แล้วช่วยบอกทีครับ

ปล ใช่ documentary อันเดียวกะที่แถมใน pandora รึเปล่าหว่า ( ถ้าใช่นี่sony จะแย่มากเลย สงสารคนซือpandora yoyo_08.gif )

EDIT vvv ผมจำได้ว่ามันเป็น videoมั้งครับแต่ไม่ใช่ ad-on skin แน่ๆ

ปล2 ไฟล์ videoที่sonyบอกว่าเป้นEXสำหรับคนซื้อ pandora มันชื่อว่า "UNEARTHING THE LEGEND" ครับ ไม่รู้อันเดียวกันมั้ย
Edited by runrunx, 29 March 2010 - 08:56 PM.

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 29 Mar 2010

ชุดใหม่ๆอีก 5 ชุดมั้งครับ หรือ แพทภาพสวยแบบโซน 2 ญี่ปุ่นเนอะ งิงิ
Edited by Galaxy Exposition, 30 March 2010 - 05:02 PM.

qman's Photo qman 31 Mar 2010

เป็น UNEARTHING THE LEGEND ครับที่ให้สามารถใช้ 6เหรียญดาวโหลดมาดูได้ครับ

อันเดียวกับในกล่อง Pandora Box แหละครับ แต่กล่องได้โค้ดดาวโหลดเลยหนะครับ

rooky's Photo rooky 31 Mar 2010

มันคือเบื้องหลัง ที่ไม่รู้จะเสียตังโหลดมาดูทำไม - -

EMON55's Photo EMON55 31 Mar 2010

โอ้ ได้คำตอบแล้ว ว่ามันคืออะไร

runrunx's Photo runrunx 01 Apr 2010

ขอบคุณครับ

งี้คนซื้อ pandora ไม่เซ็งแย่เรอะเนี่ย คงมีบางคนซื้อเพื่ออันนี้เหมือนกันนะ

(ไหนตอนแรกบอกว่า exclusive ultimate editionไงอ่า)
Edited by runrunx, 01 April 2010 - 01:45 PM.