`
←  God of war
Logo
»

ҹ GOW III ҧ˭ ...

gaget's Photo gaget 27 Mar 2010

อยากเล่นมาก แถวบางใหญ่หรือบางบัวทองมีร้านเกมส์ PS3 ที่มี GOW III ไหมครับ ท่านไหนรอรู้ รบกวนบอกหน่อย แถวบ้านไม่มีเลยครับ yoyo_04.gif

lucifer's Photo lucifer 27 Mar 2010

ซื้อมือ 2 เลยครับ สาพใหม่ ๆ ถูก ๆ เกลื่อนไปหมด

Everlast's Photo Everlast 27 Mar 2010

มีวีขายวี มีเอ๊กซ์ขายเอ๊กซ์ แล้วไปสอยน้องผอมกับโล้นครับ yoyo_57.gif

babyarch's Photo babyarch 27 Mar 2010

ไม่ค่อยมีอะครับ ส่วนใหญ่ก็เน้นพวกร้าน ดังๆ ส่ง ไปรษณีย์เอา หรือถ้าอยากไปเดินเล่น ก็ central ปิ่นครับ มีร้าน 4 อยู่ร้านนึง แต่ว่า แพงกว่า สะพานเหล็กประมาณ 1-200 บาท แล้วก็มีแผ่นมือสองขายด้วยครับ วันนั้นผมก็ไปนั่งดูเจ้าของร้านเล่นอยู่ รู้สึกจะมีมือสองด้วยแผ่นนึงประมาณ 1650

birdmania's Photo birdmania 27 Mar 2010

เด๋วนี้เข้าหน้าซื้อขายทีมีมือ 2 เต็มไปหมดเลยครับลองหาดู

gaget's Photo gaget 27 Mar 2010

หาร้านเล่นเกมส์เลยครับ ไม่ได้หามือสองครับผม อยากอยู่เกมส์เดี๋ยว ซื้อไม่ไหวครับ ผบทบ. ไม่อนุญาติแล้ว มีเครื่องอื่นอยู่แล้ว... d33561e9.gif

B'o'NK's Photo B'o'NK 27 Mar 2010

ถ้าสะดวกแถวๆ The mall บางแค ก็ OK นะครับ สนใจโทรถามได้ครับ