`

Jump to content

GOW3աѺ

2 replies to this topic

#1 DCҹҹ

Фѧ

• High Royal Executive Members

Posted 26 March 2010 - 10:22 AM

ตอนนี้ผมเก็บไอเทมครบ 10 ชิ้นแล้วครับ แล้วก็พวก ลูกตา ขนนก และตะกุด ครบหมดแล้วครับ แต่ยังไม่ได้จบHARDและvery hard ครับ (ตอนนี้ผมเล่นเกมกระจอกขึ้นเยอะเลย แค่ normal ก็หืดแล้วอ่ะครับเหอๆ) อยากทราบว่าตัวเกมมีไรให้ทำอีกไหมครับ แล้วถ้าจบโหมด hard และ very hard จะได้ถ้วยเพิ่มอีกไหมครับ คืออยากเล่นให้สมบูรณ์ไปเลยอ่ะครับ ไม่ค่อยอยากขายเลย เห็นห้องซื้อขายแล้วหดหู่เลย เกมเทพๆภาพงามๆ ขายกันวันนึงไม่น่าจะต่ำกว่า4แผ่นเหอๆ ตอนแรกผมวาดภาพไว้ว่าแผ่นราคาขึ้น แถมขาดตลาด เลยหวดมือ1 รู็งี้รอมือ2ดีกว่า โทษทีครับ เผลอบ่น

#2 Genexix

ѡ¹鹷 2

• High Royal Executive Members

Posted 26 March 2010 - 11:00 AM

แล้วเก็บ Godly Possessions(ของตกเทพ ๆ ) ครบแล้วเหรอครับ
ถ้าครบแล้วจะเอาถ้วยประตูน้ำก็ต้อง
เล่น Challenge ให้หมด กับเล่น ระดับ Titan(Hard)ให้จบน่ะครับ ไม่ต้องเล่น Chaos (Very Hard)ก็ได้เพราะไม่มีถ้วยให้
แต่อยากเล่นก็ตามใจครับท้าทายดี แล้วก็ตามเก็บตกพวกใช้อาวุธฆ่าศัตรูให้ได้ตามจำนวนอีกนิดหน่อย รวม ๆ แล้วไม่ยากเท่าไหร่

#3 lancerot

ѡ֡ѴдѺ 1

Posted 26 March 2010 - 11:00 AM

จบ Hard ได้ถ้วยทองอีกใบครับ

แล้ว ใน Labylynth ถ้าไม่ตายเลยจนออกมาตรงถึงโซ่ ก็จะได้ถ้วยทองอีกใบ(อันนี้ทำโหมดไหนก็ได้)