`

Jump to content

Դ ѡҹѤ Clan Bad 2 ẺǡѹйФѺ

59 replies to this topic

#21 Post it ...!

ѡ§

• High Members

Posted 26 March 2010 - 11:58 AM

QUOTE(xenia @ Mar 26 2010, 09:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
โหวต BLV ได้มะอ่ะ
ดูเทพสุดในสามโลกดีอ่ะครับ

ถ้ามีปลากรอบ รบกวนด้วนนะครับ yoyo_33.gif 555

#22 osxbox360

THAILAND GHOST

• Royal Executive Members

Posted 26 March 2010 - 01:44 PM

จะDGO ก็ดีครับ เมื่อคืนก็เห็นอยู่บ้าง ...แต่ถ้า THG ก็ THAILAND GHOST มันก็คือรู้ๆ ว่าคือ THAILAND ....แต่
ที่แน่ๆ THG ลงทีไร แพ้ตลอดนะครับ... เพราะเราคุยมากกว่าเล่น ..... ไม่เน้นชนะครับ

Edited by osxbox360, 26 March 2010 - 01:46 PM.

#23 classic

ԧѹ͹Źҹ鹷ⴹ!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:COD: Modern Warfare series
    Battlefield series

Posted 26 March 2010 - 01:50 PM

QUOTE(peXXeq @ Mar 26 2010, 01:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เขียนให้ถูกล่ะครับ DGO

อย่าเขียนผิดเป็น DOG ล่ะ yoyo_65.gif

ผมอาจจะให้ชื่อนำหน้า เป็น DOG ก็ได้ เมื่อวานก็มีคนหาว่าผมเป็น DOG ไปแล้ว 555

แต่ DOG นำหน้า ก็ไม่เลวนะ จะได้ทำอะไรบ้าๆ ไล่จิ้มตูดฝรั่งไปทั่วดีนิ 555

เรามาเปลี่ยนชื่อจาก DGO เป็น DOG กันไหม นายพลอ้วน อิอิ

#24 classic

ԧѹ͹Źҹ鹷ⴹ!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:COD: Modern Warfare series

Posted 26 March 2010 - 01:53 PM

QUOTE(xenia @ Mar 26 2010, 09:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
โหวต BLV ได้มะอ่ะ
ดูเทพสุดในสามโลกดีอ่ะครับ

เอะอะอะไร ก็ลงเบื้องล่างตลอด คุยใน BB ไม่พอ ยังมาปล่อยของที่นี่อีกหรอเนี่ย 555

ว่าแต่ update รูปใหม่ๆ ใน BB หน่อยสิ ตาหมูอ้วน เทพแห่ง BLV

#25 osxbox360

THAILAND GHOST

Posted 26 March 2010 - 02:00 PM

QUOTE(classic @ Mar 26 2010, 01:53 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เอะอะอะไร ก็ลงเบื้องล่างตลอด คุยใน BB ไม่พอ ยังมาปล่อยของที่นี่อีกหรอเนี่ย 555

ว่าแต่ update รูปใหม่ๆ ใน BB หน่อยสิ ตาหมูอ้วน เทพแห่ง BLV

BB นิ คือปืน BB ใช่มั๊ยพี่เคี้ยว....

#26 classic

ԧѹ͹Źҹ鹷ⴹ!!

Posted 26 March 2010 - 02:03 PM

QUOTE(osxbox360 @ Mar 26 2010, 02:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
BB นิ คือปืน BB ใช่มั๊ยพี่เคี้ยว....

นั่นแน่ โฆษณาร้านป่ะ บอกตรงๆ ไปเลย หาซื้อปืน BB ได้ที่ ยูเนี่ยนมอลล์ จ๊ะ 555

ว่าแต่ขอสักกระบอกสิ เอาที่ยิงแม่นๆ หน่อย เก็บเสียงด้วยยิ่งดี (ของจริงมีป่ะ) เผื่อได้มีโอกาสใช้งาน หุๆ

ผมมีแต่ มือถือ BB เท่านั้นอ่ะ

Edited by classic, 26 March 2010 - 02:05 PM.

#27 xenia

YammY JammY

• Interests:Male

Posted 26 March 2010 - 02:05 PM

อยากอัพเดทแต่ยังไม่มีปลาใหม่ๆเลยอ่ะพี่
ช่วงนี้ลาป่วยเยอะแล้ว เดี๋ยวโดนไล่ออก ฮ่าๆ

#28 classic

ԧѹ͹Źҹ鹷ⴹ!!

Posted 26 March 2010 - 02:08 PM

QUOTE(xenia @ Mar 26 2010, 02:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากอัพเดทแต่ยังไม่มีปลาใหม่ๆเลยอ่ะพี่
ช่วงนี้ลาป่วยเยอะแล้ว เดี๋ยวโดนไล่ออก ฮ่าๆ

ลากิจ ก็ใช้หมดแล้วนี่ เลยต้องอ้างว่า ลาป่วย คนเรา ลาไป บ๊วบๆ อย่างเดียวเลย 555

#29 mennie

¹

Posted 26 March 2010 - 03:28 PM

ไม่อยากให้เครียดเกินไปนะ เวลาเล่นกัน ผมเห็นบางทีก็ว่ากันแบบจริงๆจังๆ บางคนหัวเราะก็ไปว่าเค้าว่ามันขำอะไรนักหนาถึงหัวเราะ บอกตรงๆ ว่าผมอยากเล่นห้องที่มันขำๆ แพ้ก็ไม่ซีเรียส มากกว่าครับ

จากใจจริง

#30 jonaddon

¹

Posted 26 March 2010 - 04:00 PM

QUOTE(mennie @ Mar 26 2010, 03:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่อยากให้เครียดเกินไปนะ เวลาเล่นกัน ผมเห็นบางทีก็ว่ากันแบบจริงๆจังๆ บางคนหัวเราะก็ไปว่าเค้าว่ามันขำอะไรนักหนาถึงหัวเราะ บอกตรงๆ ว่าผมอยากเล่นห้องที่มันขำๆ แพ้ก็ไม่ซีเรียส มากกว่าครับ

จากใจจริง

เห็นด้วยล้าน%ครับ
อีกอย่างเป็นเพราะผมชอบซุ่มด้วย
กลัวพาทีมแพ้เหมือนกัน
เพราะซุ่มเนี่ยเก่งแค่ไหนก้อต้องขึ้นอยู่กับ ูมิประเทศ(แผนที่)ที่เราเล่นด้วย
เพราะผมว่าถ้าจะเล่นแบบเอาชนะจริงๆจังๆ วางแผนก่อนเล่นเลยดีไหมครับ
ให้พลซุ่มฯดักตรงไหน และมีปืนกลเบาคอยสกัดการแอบเข้ามาเก็บพลซุ่มอะไรแบบนี้ไปเลยไหมครับ

เพราะไม่งั้นมันก้อกดดันตัวเองอยู่นิดหน่อย กลัวทำพลาด

#31 classic

ԧѹ͹Źҹ鹷ⴹ!!

Posted 26 March 2010 - 04:53 PM

QUOTE(mennie @ Mar 26 2010, 03:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>

จากใจจริง

ลุงเมนนี่ หมายถึงใครอ่ะ ที่เครียด ผมก็เล่นกับคนไทยเยอะเหมือนกัน ก็ไม่ค่อยมีใครเครียดนะ มีแต่ขี้บ่น อย่างไอ้เจ้าต้น อ่ะ หุๆ

#32 mennie

¹

Posted 26 March 2010 - 05:01 PM

QUOTE(classic @ Mar 26 2010, 04:53 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลุงเมนนี่ หมายถึงใครอ่ะ ที่เครียด ผมก็เล่นกับคนไทยเยอะเหมือนกัน ก็ไม่ค่อยมีใครเครียดนะ มีแต่ขี้บ่น อย่างไอ้เจ้าต้น อ่ะ หุๆ

เมื่อสัปดาห์ที่แล้วมั๊งครับ เข้าไปเล่น + จอยปาร์ตี้

เล่นๆอยู่ผมขำฝรั่งเสียงดัง มันไล่ฟันคนไม่โดนแล้วโดนยิงตาย (ใครเคยเล่นกะผมจะรู้ว่าผมหัวเราะดัง)

อยู่ๆก็มีคนพูดขึ้นมา

"ขำอะไรกันนักหนาวะเนี่ย BF มันเป็นเกมตลกคาเฟ่หรือไง"

แต่ผมไม่รู้ใครพูดนะครับ แล้วผมก็ออกเกมเลย ยังไงขอโทษคนอื่นด้วยละกัน ที่ผมออกโดยไม่บอกในวันนั้น (ปกติผมจะบอกถ้าต่อไมค์)

Edited by mennie, 26 March 2010 - 05:01 PM.

#33 XParm

ѡ¹鹷 1

Posted 26 March 2010 - 05:05 PM

QUOTE(mennie @ Mar 26 2010, 05:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อสัปดาห์ที่แล้วมั๊งครับ เข้าไปเล่น + จอยปาร์ตี้

เล่นๆอยู่ผมขำฝรั่งเสียงดัง มันไล่ฟันคนไม่โดนแล้วโดนยิงตาย (ใครเคยเล่นกะผมจะรู้ว่าผมหัวเราะดัง)

อยู่ๆก็มีคนพูดขึ้นมา

"ขำอะไรกันนักหนาวะเนี่ย BF มันเป็นเกมตลกคาเฟ่หรือไง"

แต่ผมไม่รู้ใครพูดนะครับ แล้วผมก็ออกเกมเลย ยังไงขอโทษคนอื่นด้วยละกัน ที่ผมออกโดยไม่บอกในวันนั้น (ปกติผมจะบอกถ้าต่อไมค์)

ผมไม่ได้อยู่ในห้องนั้นแฮะ แต่อย่าเครียดเลยครับ บางทีก็อาจมีผิดพลาดกันไปบ้าง คนที่พูดเค้าก็อาจจะคิดว่าคนหัวเราะเป็นเพื่อนเค้าก็ได้ครับ ก็เลยพูดแบบนั้นเข้าไปน่ะ...

คือพูดจริงๆถ้าตาเม่นเข้าใจ คงไม่มีใครอยู่ๆพูดแบบนั้นขึ้นมาได้โดยที่อีกฝ่ายไม่ใช่คนสนิทๆกันหรอกครับ .. เล่น BF ผมก็เห็นมีแซวๆกันออกบ่อย เช่น Ton360 และ BEYOND, ลุงหนุ่ม Vs ohnut7 ประมาณนี้ครับ

#34 xenia

YammY JammY

• Interests:Male

Posted 26 March 2010 - 05:24 PM

ผมแซวตาต้น พี่อ้วน ลุงอาร์ท พี่เคี้ยว ตาพีท ตาปาล์ม(ชอบบอกพิกัดไม่แม่นนะคุณอ่ะ) ตาบิ๊ว ตาวีเจ(KIA)
แต่ผมไม่เคยแซวคุณเม่นนะ คิคิ

#35 thaiger

š Bejewel

Posted 26 March 2010 - 05:25 PM

QUOTE(saruman @ Mar 26 2010, 08:53 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อคืนมันส์มากครับพี่อ้วน เดี๋ยวคืนนี้เข้าไปแจมใหม่ครับ ฮ่า ๆ ๆ ๆ yoyo_33.gif

- ผมก็งงว่าคุณฝีมือดีแบบนี้ หายไปไหนมา คนไทยฮาทุกวันนะครับ อ้อ ปกติเล่นจะจริงจังหน่อย เพราะ มันลุ้นนะครับ แต่ประเทเพื่อนนั่งฮา เราบุกคนเดียว ผมก็ไม่ว่านะ
- เพียงแต่ถ้าบทเข้าแก้คนแก้คน plant ทอง อยู่ใกล้ที่วิ่งเข้าอัดทองได้ อันนี้อย่านั่งนิ่ง ๆ เลยนะครับ เพราะ ชนะแล้วมันูมิใจสุด ๆ เหมือนที่พวกเรารู้สึกกันว่ามาในทีมไทยชนะทุกทีครับ
- อ้อ ตามสถิติผมชนะ 3.27 แล้วนะครับ นั่นหมายถึงถ้าคุณอยากชนะ อยู่กะตาอ้วนทุก 10 ตา จะชนะ 7 ตาจ้า

#36 classic

ԧѹ͹Źҹ鹷ⴹ!!

Posted 26 March 2010 - 05:26 PM

ลุงเม่นต้องกลับมาให้ผมจิ้มตูดเอา Dog tag ก่อน

คราวที่แล้วผมโดนจิ้มตูดไป ยังไม่ได้เอาคืนเลยนะลุง ลุงก็หายแว๊บไปเลย หุๆ 555

#37 KunJOBz

Team PTFO

• Interests:BLACKPINK
    Dream Theater
    AESPA

Posted 26 March 2010 - 05:38 PM

DGO อีกเสียง

#38 Post it ...!

ѡ§

• High Members

Posted 26 March 2010 - 05:46 PM

บางทีการทำสถิติให้ดี มันก็อาจจะเครียดกันบ้างแต่ก็ไม่ทำให้หมดสนุกนะครับ ก็มีขำบ้างซีเรียสบ้างตามสถานะการ
ว่าแต่ตาเขียว เดี๋ยวนี้ไม่ซุ่มแล้วนะครับแก่ถือบาซูก้าวิ่งแล้วตอนนี้

#39 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 26 March 2010 - 05:47 PM

คืนนี้จะกลับไปเล่นทันเปล่าเอ่ย อยากแทงกากหนุ่มละ 55318906.gif กรุบกรอบ...

Edited by ohnut7, 26 March 2010 - 05:48 PM.

#40 classic

ԧѹ͹Źҹ鹷ⴹ!!

Posted 26 March 2010 - 05:50 PM

QUOTE(Post it ...! @ Mar 26 2010, 05:46 PM) <{POST_SNAPBACK}>
บางทีการทำสถิติให้ดี มันก็อาจจะเครียดกันบ้างแต่ก็ไม่ทำให้หมดสนุกนะครับ ก็มีขำบ้างซีเรียสบ้างตามสถานะการ
ว่าแต่ตาเขียว เดี๋ยวนี้ไม่ซุ่มแล้วนะครับแก่ถือบาซูก้าวิ่งแล้วตอนนี้

โดนบาซูก้าผม จนอิ่มเลยสิ ท่าจะแค้นนะเนี่ย ถึงขนาดยกยอผมขนาดนี้ 555

QUOTE(ohnut7 @ Mar 26 2010, 05:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คืนนี้จะกลับไปเล่นทันเปล่าเอ่ย อยากแทงกากหนุ่มละ 55318906.gif กรุบกรอบ...

ลุงไปไหนมาล่ะ กลับดึกๆ ตลอด หรอว่า แว๊บไปไม่บอกกัน ผมงอนนะ 555