`
←  God of war
Logo
»

ٵѾظ ҧôդѺ ...

AYAGO's Photo AYAGO 24 Mar 2010

ทำอย่างไรถึงจะพอครับ ต้องอัพทีละอันเต็มแล้วโหลดเซฟ

หรือว่า ต้องอัพให้เต็มทั้งหมดในคราวเดียวเลยครับ

แนะนำทีนะครับ

ขอบคุณมากครับ yoyo_04.gif

esanbatt's Photo esanbatt 24 Mar 2010

http://www.dvdgameonline.com/forums/index....howtopic=210851
ดูนี่เลยครับ ปลดถ้วยได้ด้วย

AYAGO's Photo AYAGO 24 Mar 2010

ขอบคุณครับ

แต่อยากทราบวิธีพื้นฐานจะได้เอาไปประยุกค์กับเกมอื่นด้วยครับ อิอิ

's Photo 24 Mar 2010

QUOTE(AYAGO @ Mar 24 2010, 06:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณครับ

แต่อยากทราบวิธีพื้นฐานจะได้เอาไปประยุกค์กับเกมอื่นด้วยครับ อิอิ

อัพปกติละครับ ท้ายเกม ก็เต็มหมดอยู่แล้ว ถ้าไม่ได้พลาดเก็บหีบแดงเยอะ

จริงเหรอครับ ผมอัพไม่เต็มแฮะ

ทั้ง ๆ ที่ก็สอดแนม หาหีบ แดงตลอดเลยนะ ทั้งส่องแสง ทั้งตามหลืบ

grasfersia's Photo grasfersia 24 Mar 2010

รอบแรกอัพได้หมดนะครับเหลือด้วย

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 24 Mar 2010

รอบแรกผมเล่น easy เหลือบานเลยอ่ะ เสียดาย

พอดีได้บทเรียนจาก GOW Collection มา ต้องเล่นใหม่ แอบเซ็ง

birdmania's Photo birdmania 24 Mar 2010

ผมเล่นจบแล้วก็เหลือบานเลยนะครับเป็นหมื่กว่าๆเลย

qman's Photo qman 24 Mar 2010

เล่นโหมดไตตัน อัพครบหมดแล้วยังเหลือ 2หมื่นเศษเลยครับ เหลือเยอะมากที่สุดแล้วหละครับสำหรับภาคนี้หนะครับ
ถ้าหาเก็บได้ตลอดนะครับ

กำ ผมพลาดเองหรือเนี่ย เหอ เหอ

ต้องลองเล่น Titan อีกรอบอยู่แล้วล่ะ ขอบคุณครับ

ปล. ผมเล่น normal มาครับ

's Photo 24 Mar 2010

QUOTE(AYAGO @ Mar 24 2010, 08:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
กำ ผมพลาดเองหรือเนี่ย เหอ เหอ

ต้องลองเล่น Titan อีกรอบอยู่แล้วล่ะ ขอบคุณครับ

ปล. ผมเล่น normal มาครับ

ถ้าขี้เกียจก็ใช้ Bug ที่กระทู้ล่างโพสไว้เลยครับ

เริ่มเกมมาถ้วยเด้งทันที

benz_x's Photo benz_x 25 Mar 2010

ผมเล่นแบบ titan จบแต่ก็ยังอัพไม่ครบเหมือนกัน ทั้งๆที่พยามเก็บทุกเม็ดแล้วนะ