`

Jump to content

EPSON R210 繻... غԵѹѺ !!??

3 replies to this topic

#1 ain

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 24 March 2010 - 05:25 PM

มีปรินเตอร์ของ EPSON รุ่น R210 (ปริน cd ก่อนรุ่น 230)

เก่าเก็บไว้ไม่ได้ใช้งานมาเป็นปี... หัวน่าจะไปหมดแล้ว

ไม่ทราบว่า จะนำมาบูรณะใหม่ มันจะต้องใช้ตังประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

¹

• High Royal Executive Members

Posted 24 March 2010 - 11:00 PM

มีน้ำยาล้างหัวขายตามพันธ์ทิพย์แต่ถึงล้างหัวแล้วคุณภาพก็ไม่ได้ว่าดีเหมือนเครื่องใ
หม่ๆบางทีก็ล้างไม่ออกด้วยซ้ำ ถ้ามันโชคร้ายหัวตันสนิทคงต้องซื้อใหม่ล่ะครับซ่อมไปก็ไม่คุ้ม แค่ค่าหมึกก็แทบจะแพงเท่าค่าเครื่องแล้ว

#3 Wiset

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 25 March 2010 - 05:04 PM

น่าจะซื้อใหม่ดีกว่าครับ....หมึกมันตัน ล้างยากครับ...

#4 ain

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 25 March 2010 - 08:10 PM

ok ... ไม่คุ้มเสียก็ไม่เอาครับ ... ไม่ซีเรียส..

เพิ่งมานึกได้ว่ามันต้องซื้อหมึกใหม่ยกเซ็ทด้วยนี่หว่าาาาาาาาา.... เหอๆ ลืมไป

ค่าหมึกค่าหัวรวมกัน.. ได้เครื่องใหม่ ok จบ...

ขอบคุณทุกความเ็ห็นครับ yoyo_52.gif