`

Jump to content

ͺͧ Ext.HDD ͧPC ӧҹ Time capsule Mac

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Pasaniva14

¹

• High Royal Executive Members

Posted 21 March 2010 - 06:09 PM

อยากทราบครับว่า มีขายหรือยังครับ ราคาแรงมากน้อยแค่ไหนครับเท่าไหร่ แล้วการดึงข้อมูลนี่ช้ามากไหมครับผ่าน Wifi สมมุติว่าดึงจากที่ทำงาน และ HDD อยู่ที่บ้าน มันทำงานได้ด้วยหรือครับ
งงๆกับตัวนี้อยู่ ถ้าเทียบกับ Time Capsule ของ Mac yoyo_48.gif

กำลังสนใจอยู่ ถ้าราคาไม่สูง และดึงข้อมูลไม่ช้ามาก