`

Jump to content

Spoil Alert èǢͤԴ˹¤Ѻ

22 replies to this topic

#21 Darksofear

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 20 March 2010 - 07:02 PM

ผมว่าที่ซุสพูดน่าจะหมายถึงเป็นอีกคนนึงนะครับและน่าจะหมายถึงพี่หรือน้องของเครโทสด
้วย(ผมไม่เเน่ใจว่าเค้าเป็นพี่หรือน้องนะครับ แหะๆ) เพราะว่า ใน God of War:Betrayal าคที่ลงมือถือน่ะครับ ถ้าจำไม่ผิด มันมี ตัวนักฆ่าตัวนึง ที่เราไล่ตามตลอดเกมน่ะครับที่มีผ้าคลุมหัวถือมีดคู่ และเป็นคนก่อให้เกิดความวุ่นวายแล้วเหมือนโนความผิดให้เครโทสอ่าครับ(เค้าเอาสัตว์เล
ี้ยง[ดูๆเเล้วเป็นสัตว์ประหลาดมากกว่านะครับ ฮ่าๆ ตัวใหญ่ๆ มีตารอบตัว]ของเฮร่าHera ผมจำไม่ได้ว่าตัวมันชื่ออะไร ปล่อยมาสู้กับเครโทสมั้งนะครับ ฮ่าๆ และก็เเบบ เครโทสฆ่าเสร็จก็เหมือนกับว่าไปฆ่าสัตว์เลี้ยงเเสนรักของเทพอะไรงี้อะครับ และตอนจบก็ฆ่าลูกของเฮอเมสด้วยครับ น่านเเหล่ะครับ)

และตอนจบนักฆ่านี้ก็หนีไปได้ด้วยครับ นั่นอะครับ เป็นน่าจะเป็นพี่หรือน้องของเครโทส(ก็อาจจะเป็นเเฝดอย่างที่หลายๆคนว่ากัน) เพราะตัวละครนี้ความสามารถสูงมากครับ เก่งพอๆกับเครโทสเลย เเละที่สำคัญสามารถหนีเครโทสซึ่งเป็นGod of Warได้ด้วย เหอๆ ทีเเรก ผมคิดว่า าคสาม คงน่าจะเผยถึงตัวละครนี้เเน่นอน เเต่กลับไม่ได้กล่าวถึงเลย ผมว่านี่เเหล่ะครับ คนนี้เเหล่ะ ช่วยเครโทสไว้ และผมมั่นใจว่า มีาคต่อ มาดูดตังค์หลายๆท่านอีกเเน่นอน ฮ่าๆๆ yoyo_56.gif

#22 GinolaBoy

DGO Revolution

• Admin

Posted 21 March 2010 - 09:11 AM

ดูใน end credit ไหงบอกว่าเป็น าคสุดท้ายหว่า

ไม่แน่ใจว่าจะทำาคต่อรึเปล่านะครับ

#23 Neo Granzon

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 21 March 2010 - 12:34 PM

QUOTE(B'o'NK @ Mar 19 2010, 12:16 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ดาบ หาย ศพหาย ก็คงมีต่อแหละ บอสใหญ่ก็คง Athena แหละ

ศพหายอย่างเดียวดาบไม่หายครับ อะโฟรดิตีรีบเอาไปนอนกกต่อจนลืมเก็บดาบครับ