`

Jump to content

GOW3ҹسͧǤѺ

• You cannot reply to this topic
12 replies to this topic

#1 DCҹҹ

Фѧ

• High Royal Executive Members

Posted 18 March 2010 - 04:09 PM

ราคาโอเคเลยครับ 2090บาท รวมค่ารถแล้วพอๆกับไปซื้อร้านดังๆในเมืองเลยครับหุหุ

#2 iba550

ѡͩѧ

• High Members

Posted 18 March 2010 - 04:25 PM

QUOTE(ได้DCมานานนม @ Mar 18 2010, 04:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ราคาโอเคเลยครับ 2090บาท รวมค่ารถแล้วพอๆกับไปซื้อร้านดังๆในเมืองเลยครับหุหุ

ร้านคุณน้องนี่อยู่แถวไหนหรอครับ

#3 DCҹҹ

Фѧ

• High Royal Executive Members

Posted 18 March 2010 - 04:28 PM

แฮปปี้แลนด์ บางกะปิครับ ร้านGamestart อยู่ตรงข้ามthe mall บางกะปิครับ แต่เดินเข้าไปลึกเหมือนกันจากถนนใหญ่ครับ

#4 birdmania

ѡ¹鹷 1

• Royal Executive Members
  • Interests:Game , Football

Posted 18 March 2010 - 04:43 PM

สั่งไปเหมือนกันครับแต่โซน 1 รออยู่ๆไม่รู้เข้าร้านพี่น้องวันไหน

#5 BonY_ThE_Star

"I'm Bolieve"

Posted 18 March 2010 - 05:32 PM

QUOTE(ได้DCมานานนม @ Mar 18 2010, 04:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แฮปปี้แลนด์ บางกะปิครับ ร้านGamestart อยู่ตรงข้ามthe mall บางกะปิครับ แต่เดินเข้าไปลึกเหมือนกันจากถนนใหญ่ครับ
เห้ยจริงดิ ตรงข้าม the mall นี่น้อมจิตเปล่าท่านร้านอยู่แถวไหน บอกผมที ผมขี้เกียจขับรถไปสะพานเหล็ก

#6 Fairlady Z

ѡ¹鹷 2

• Interests:PS4, Xbox One

Posted 18 March 2010 - 05:40 PM

QUOTE(BonY_ThE_Star @ Mar 18 2010, 05:32 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เห้ยจริงดิ ตรงข้าม the mall นี่น้อมจิตเปล่าท่านร้านอยู่แถวไหน บอกผมที ผมขี้เกียจขับรถไปสะพานเหล็ก

ไม่ใช่ตรงน้อยจิตครับ หันหน้าเข้าน้อมจิต เดินไปทางซ้ายที่รถเมล์วิ่งออกมาหนะครับ เดินเลียบๆ ไปถึงร้านขายขนมจีนตรงหัวมุม แล้วเดินไปอีกนิดจะเห็นทางขึ้นตึกแคบๆ หน่อยเขียนว่าร้านเน็ตอยู่ข้างบนอะครับ

เดินขึ้นชั้น 3 มั้งนะจะเห็นร้าน หน้าร้านขาย Comnsole ข้างในเป็นเน็ต

ปล. ร้านเน็ตอย่างเดียวที่เห็นก่อน ไม่ใช่นะครับ สังเกตุดูดีๆ ครับ yoyo_52.gif

#7 lengga

You'll Never Walk Alone

• Junior Moderator

Posted 18 March 2010 - 05:51 PM

ถามผมได้ ผมพึ่งไปมาครับ

แต่ผมว่าโทรถามร้านก่อนดีกว่านะครับ เห็นว่า นำแผ่นมาทีไม่เยอะ

แต่มันคุ้มกว่าไปสยาม หรือ สะพานเหล็กนะ ค่ารถ ก็ร้อยหนึงแล้วไปกลับ

อยู่ลาดพร้าวไปร้านนี้ดีกว่า น้อมจิตก็มีนิ ร้านบังไรนั่น

#8 BonY_ThE_Star

"I'm Bolieve"

Posted 18 March 2010 - 06:10 PM

ใครพอรู้จักร้านดีๆใกล้ เดอะมอล บางกะปิ บอกผมทีครับ ผมจะได้แวะๆไปวื้อ ไม่ต้องไปไกลขี้เกียจขับรถอ่ะ

#9 grasfersia

¹

Posted 18 March 2010 - 06:11 PM

แผนที่ร้านก็มีที่กระทู้ของพี่เค้าครับ

#10 Assyfer

ѡͩѧ

• High Members

Posted 18 March 2010 - 07:02 PM

จัดให้

http://www.dvdgameonline.com/forums/index....mp;hl=gamestart

#11 DCҹҹ

Фѧ

Posted 18 March 2010 - 09:05 PM

ตอนนี้ร้านคุณน้องGamestart ย้ายแล้วครับ ไม่ใช่เดินขึ้นตึกแล้วครับ เจอร้านขนมจีนให้เดินตรงไปเรื่อยๆ ไกลหน่อยครับ ก็จะเจอร้านเขาครับ ย้ำว่าเดินพอสมควรเลยจากร้านขนมจีนครับ ร้านนี้น่าจะเปนร้านที่okที่สุดแล้วล่ะครับ ร้านในน้อมจิต ค่อนข้างราคาสูงเหมือนกันครับ จะเปนค่าบางแผ่นหรือเปล่าอันนี้ไม่ทราบน่ะครับ ใครรู้อะไรก็ช่วยconfirmด้วยครับ ผมขี้เกียจไปสะพานเหล็กอ่ะครับ ไกลมากมาย จากอ่ะครับเหอๆ ได้ร้านเหล่านี้ ค่อยยังชั่วขึ้นมากเลยอ่ะครับอิอิ

#12 Ka-ToA

¹

Posted 18 March 2010 - 10:18 PM

ร้านใหม่ต้องเดินเข้าไปอีกครับ

เกือบถึง กิตติกีตาร์ปืนน่ะครับ

ใครขับรถมาแบบผม ก็จอด Happyland ได้ (ที่ทางเข้าจอดมีไม้กั้นอ่ะ)
จอดฟรี 1 ชม.

สบายเลยไม่ต้องไปวนรถติดบนเดอะมอลครับ

#13 newbita

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 18 March 2010 - 11:31 PM

QUOTE(Ka-ToA @ Mar 18 2010, 10:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ร้านใหม่ต้องเดินเข้าไปอีกครับ

เกือบถึง กิตติกีตาร์ปืนน่ะครับ

ใครขับรถมาแบบผม ก็จอด Happyland ได้ (ที่ทางเข้าจอดมีไม้กั้นอ่ะ)
จอดฟรี 1 ชม.

สบายเลยไม่ต้องไปวนรถติดบนเดอะมอลครับ

เคยขับไปจอดเดอะมอลล์ วันอาทิตย์ด้วยมั้ง หาที่จอดเกือบชั่วโมง yoyo_63.gif