`
←  God of war
Logo
»

仵١ǤѺ· GOW 3

MeduSa's Photo MeduSa 18 Mar 2010

ติดตรงที่จัดการเฮร่าแล้วต้องเอาน้ำใส่ถ่วยต้องต่อสะพานเอาน้ำใส่ได้ 2 ถ้วยอันที่ 3 ใส่ไม่ได้ช่วยที่คับทำยังไงขอบคุณคับ yoyo_04.gif

rooky's Photo rooky 18 Mar 2010

QUOTE(MeduSa @ Mar 18 2010, 02:56 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ติดตรงที่จัดการเฮร่าแล้วต้องเอาน้ำใส่ถ่วยต้องต่อสะพานเอาน้ำใส่ได้ 2 ถ้วยอันที่ 3 ใส่ไม่ได้ช่วยที่คับทำยังไงขอบคุณคับ yoyo_04.gif

อัน 3 ไม่ต้องใส่น้ำ ให้เข็นบันไดมาตรงข้างในล่างสุด จากนั้นให้ไปเหยียบสวิตช์ให้เป็นมุมมองรูปปั้น เราจะแบกป้าแกขึ้นบันไดไปวางในถ้วยได้ ทีนี้ก็จะขึ้นบันไดไปยาวๆ ได้แล้วครับ

Kisame's Photo Kisame 18 Mar 2010

เมื่อคืนผมก็ติดตรงนี้เกือบชม.ครับ พอมองออกหัวเราะท้องแข็งเลย

Pekung's Photo Pekung 18 Mar 2010

ลองเซิจดูในยูทูปก็มีครับ

Donny's Photo Donny 18 Mar 2010

ปริศนาไม่ยากนะแต่ผมต้องมาเริ่มใหม่จากจุดเซฟเพราะว่าพลาดของไปเยอะเหมือนกัน แต่ทำแล้วคุ้มกว่า

MeduSa's Photo MeduSa 18 Mar 2010

QUOTE(MeduSa @ Mar 18 2010, 02:56 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ไม่ทราบว่าไอ่สวิตที่ว่ามันอยู่ตรงไหนคับ

kradeeXxX's Photo kradeeXxX 19 Mar 2010

ชอบปริศนานี้อ่ะ คิดได้ไง

Kisame's Photo Kisame 19 Mar 2010

QUOTE(MeduSa @ Mar 18 2010, 05:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ทราบว่าไอ่สวิตที่ว่ามันอยู่ตรงไหนคับ

มันจะอยู่แถวถ้วยที่3นั้นแหละครับ ตอนแรกเอาศพ มาวางก่อนแล้วลากเอาเสาที่เป็นบันใด ให้เอาด้านที่เดินขึ้นหันไปทางถ้วย
แล้วลากเข้าไปช่องล่างสุดครับ แล้วจะรู้เลยว่าเป็นงี้นี่เอง แล้วเอาศพ มาใส่ถ้วยที่3 ลากเอาเสาไปวางไว้แทนศพก็ได้ไปต่อแล้วครับ
หวังว่าคงเข้าใจแล้วนะครับ

Zeroprofessional's Photo Zeroprofessional 23 Mar 2010

ได้หรือยังครับ

เอาศพไปไว้ที่บันไดขาด (ตรงข้ามกับถ้วย) แล้วลากบันได มาไว้ล่างสุดหน่ะครับ จะมีรอยต่อ อยู่ แล้วแล้วไปกด สวิตถ์ เรียบร้อยครับ