`
←  God of war
Logo
»

ǤҺ GOWIII

REDEYE's Photo REDEYE 18 Mar 2010

ไปที่สะพานเหล็กมา(Zone 3) งิงิ

มีคำเตือนด้วยล่ะว่า ห้ามนู่น ห้ามนี่ กับ คนอายุต่ำกว่า 18

ดูเหมือนแต่ละร้านของจะหมดแล้วน้ะครับ

บางร้านก็ขายแพงเกิน >W< ลอตใหม่ อาจแพงขึ้น เห็นพี่เค้าบอกมา (ไม่รุ้จริงเปล่า)

มาถึง กรีดซึล ก่อนเร้ย แยกกล่องเก็บไว้ ^^

ขอตัวเล่นก่อนน้ะคร้าบ

ขอให้ได้สนุกเร็วๆน้ะคร้าบบ ทุกๆท่าน yoyo_15.gif

lucifer's Photo lucifer 18 Mar 2010

เวลากรีดนี่ มีพลาดโดนเนื้อพลาสติกมั่งป่าวครับ แอบสนน่ะ แต่มือไม่นิ่ง

TAKUMI's Photo TAKUMI 18 Mar 2010

ผมก็เพิ่งซื้อมาเมื่อวานเล่นไปราว 2 ชม. และส่วนมากเดินชมฉากค่อยๆไป 555

Kisame's Photo Kisame 18 Mar 2010

ผมพึ่งจบไปเมื่อคืน วันนี้จะเอาอีกรอบครับ เก็บของไม่หมดผ่านไปเยอะมากสำหรับของ

REDEYE's Photo REDEYE 18 Mar 2010

QUOTE(lucifer @ Mar 18 2010, 01:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เวลากรีดนี่ มีพลาดโดนเนื้อพลาสติกมั่งป่าวครับ แอบสนน่ะ แต่มือไม่นิ่ง

ก็มีนิดหน่อยครับ แต่ พยายามไม่ให้โดน แต่ด้วยที่ว่า กรีดซีลแล้ว มันก็ดูดีเหมือนของใหม่น่ะครับ

กล่องพลาสติก จะได้ ไม่เป็นรอย ขีดข่วนด้วย (แต่มีรอยคัตเตอร์ตอนกรีดแทน) yoyo_77.gif

เล่นไม่ผ่าน ตรง หัวใจ GAIA กำลังเล่นอยู่ yoyo_71.gif

ผ่านแร้วๆ ^^ โง่ตั้งนาน 55

ใช้สมองอยู่บ้างน้ะนิ yoyo_70.gif

Ducati999's Photo Ducati999 18 Mar 2010

ทำไมต้องกรีดซีล

ธรรมเนียม ? yoyo_48.gif

[quote name='REDEYE' date='Mar 18 2010, 02:16 PM' post='2144055']
ก็มีนิดหน่อยครับ แต่ พยายามไม่ให้โดน แต่ด้วยที่ว่า กรีดซีลแล้ว มันก็ดูดีเหมือนของใหม่น่ะครับ

กล่องพลาสติก จะได้ ไม่เป็นรอย ขีดข่วนด้วย (แต่มีรอยคัตเตอร์ตอนกรีดแทน) yoyo_77.gif

ออ มันเปล่า วิธี ถนอมรักษา กล่อง กับตัวแผ่น เกมน่ะครับ

สำหรับคนที่สะสม หรือ จะนำไปขายต่อ ให้ยังอยู่ในสาพดีน่ะครับ ^ ^

ผมเคยอ่านกระทู้จากในบอร์ด DGO เค้าสอนมาน่ะครับ เลยทำกับทุกเกมเลย

เวลาเล่นก็แยก กล่องเกม กับ แผ่น

แผ่นก็ใส่ กล่องใส่แผ่นดิส พลาสติก อย่าง PS1 อะครับ หยิบเล่นง่ายดีด้วยครับ yoyo_74.gif

roger's Photo roger 18 Mar 2010

มันมีพลาสติกตรงก้นให้ดึง ไม่ดึงตรงนั้นกันเหรอ แค่นั้นก็สวยสง่าแล้วนะ d16c4689.gif

ponll's Photo ponll 18 Mar 2010

จบแล้วเมื่อตอนกลางวันนี้เองพี่น้อง

teteety's Photo teteety 18 Mar 2010

QUOTE(REDEYE @ Mar 18 2010, 02:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ออ มันเปล่า วิธี ถนอมรักษา กล่อง กับตัวแผ่น เกมน่ะครับ

สำหรับคนที่สะสม หรือ จะนำไปขายต่อ ให้ยังอยู่ในสาพดีน่ะครับ ^ ^

ผมเคยอ่านกระทู้จากในบอร์ด DGO เค้าสอนมาน่ะครับ เลยทำกับทุกเกมเลย

เวลาเล่นก็แยก กล่องเกม กับ แผ่น

แผ่นก็ใส่ กล่องใส่แผ่นดิส พลาสติก อย่าง PS1 อะครับ หยิบเล่นง่ายดีด้วยครับ yoyo_74.gif

หลายๆ คนในนี้ก็แยกครับ แต่ไม่ต้องกรีดหรอกครับ ฉีกซีลแล้วใส่ซองผมว่ายังใหม่กว่าอีกนะ
ไม่ต้องเสี่ยงกล่องเป็นรอย ไม่ต้องมีกาวสก๊อตเทป

nutty_ot's Photo nutty_ot 18 Mar 2010

ที่สะพานเหล็กมีzone1มั้ยครับ

AYAGO's Photo AYAGO 18 Mar 2010

เดี๋ยวเอามาเล่นมั่ง

ziro's Photo ziro 18 Mar 2010

ได้มาตอนบ่ายเหมือนกันไปโพสไว้ที่นี่ ไม่มีคนอ่านเอามาไว้ตรงงี้ละกัน ได้มา 1900 โซน3 หุๆ

http://www.dvdgameonline.com/forums/index....howtopic=209339

welovegame's Photo welovegame 18 Mar 2010

น่าอิจฉาสำหรับคนที่มีเวลาว่างไปเดินสะพานเหล็ก โดยไม่ต้องทำงาน

bigboy's Photo bigboy 18 Mar 2010

รีบจบ รีบขายนะครับ รออยู่ yoyo_57.gif

KornGame's Photo KornGame 18 Mar 2010

อยากเล่นมั้งจัง คงเป็นเสาร์อาทิตย์นี้เจอกันแน่ๆ อิจฉาจังได้เล่นแล้ว

joah's Photo joah 18 Mar 2010

วันนี้ก็ไปมา เห็นเต็มไปหมด แต่เฉพาะ โซน สาม

Mr.Birdyman's Photo Mr.Birdyman 18 Mar 2010

yoyo_57.gif เพิ่งได้เมื่อวานเหมือนกันเล่นไปแค่ราวๆ 3 ชม. เพิ่งฆ่าจ้าวแห่งนรกไปได้เอง สนุกๆ จิงแจ่มคุณาพสูงกว่าตอน demo อย่างมากนะครับในความรู้สึกผม มันไหลลื่นๆ ไม่กระตุกเลย ทั้งๆ ที่ไม่ได้ install ไฟล์ลงเครื่องแม้แต่น้อย yoyo_76.gif

redeyeman's Photo redeyeman 18 Mar 2010

เกมส์เทพ คนเล่นก็เทพ