`
←  God of war
Logo
»

ҹ God of War 3 (Spoil Ҩ騺)

Counterspell's Photo Counterspell 17 Mar 2010

หลังจากช่วย Pandora มาแล้ว ในห้องที่ Dedalus โดนแขวนอยู่แล้วมีศัตรูเยอะๆ จะผ่านยังไงครับ

rooky's Photo rooky 17 Mar 2010

QUOTE(Counterspell @ Mar 17 2010, 02:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
หลังจากช่วย Pandora มาแล้ว ในห้องที่ Dedalus โดนแขวนอยู่แล้วมีศัตรูเยอะๆ จะผ่านยังไงครับ

ฆ่าไปเรื่อยๆ จนมันหมดเลยครับ มันจะมาเยอะมากกกกกก

Jin's Photo Jin 17 Mar 2010

ฆ่าให้เหี้ยนครับ - - ใช้อาวุธสุดท้ายจัดให้เกลี้ยง

benz_x's Photo benz_x 17 Mar 2010

แสดงว่าจบกันไปเยอะแล้วนะครับเนี่ย หุหุ

Ongsama's Photo Ongsama 17 Mar 2010

ผมว่าปริศนาภาคนี้ไม่ค่อยยากนะ ถ้าเทียบกับภาคก่อนๆ หรือตอนภาคก่อนๆทักษะเล่นเกมผมมันน้อยก็ไม่รู้