`
←  God of war
Logo
»

§ҹʶҹó GOW3 USA

GinolaBoy's Photo GinolaBoy 17 Mar 2010

วันนี้เป็น release date ที่ อเมริกาครับ
บางร้านเปิดให้ไปรับเกมส์ได้ตั้งแต่เที่ยงคืน
และมีปาร์ตี้นิดหน่อย

ผมเองไม่ได้ไปแต่ว่าออกไปช่วงเช้าๆไปร้าน bestbuy
เข้าไปในร้าน เห็นเกมส์วางบนชั้นเพียบเลยครับ

Pandorabox ที่ว่าหายากหนักหนาก็วางอยู่ 8-9 กล่อง
ผมก็ใจเย็นๆ เดินเล่นไปเรื่อยๆ กะว่าขากลับจะหวด Pandorabox มาลองสักหน่อย

เดินดูนั่นนี่ไปเรื่อยๆขากลับ ออกมา...

เวรละ...Pandora box ที่เรียงกันเป็นตับหายไปไหนหมดวะ

ผมก็เลยถามพนักงานขาย เขาบอกว่าของมาจำกัดจริงๆ
เลยให้เขาไปเช็ค stock ร้านอื่นให้

ปรากฎว่าต้องขับรถไปรับของอีกร้านนึงซึ่งเหลือกล่องสุดท้ายพอดี
ไม่น่าย่ามใจเล้ย....
พนักงานบอกว่า ตัวเกมส์จำกัดให้ซื้อได้คนละไม่เกิน 2 แผ่นเท่านั้น
และ Pandorabox ให้ ครอบครัวละ 1 กล่องครับ

สุดท้ายได้มาเชยชมสมใจ แกะดู กล่องสวยดีนะครับ มี art book เล่มหนาๆ
แต่ยังไม่ได้แกะเกมส์เลยครับ
มองดูใต้ฝากล่อง มี running number ด้วย ....ไหนบอกแค่ ultimate edition
ไหงกลายเป็น limited edition ไปหว่าเนี่ย....

ปล.ไม่มี SS นะครับ กล้องไม่ว่างน่ะครับ ไปดูใน youtube กันเน้อ

DeppRising's Photo DeppRising 17 Mar 2010

วิกซ่อนกู้ดด

b's Photo b 17 Mar 2010

ขอถามหน่อยคับ
bestbuyเปิดกี่โมงคับ

ผมโดนแคนเซิลจากwallmartมา แต่ว่าเค้าชดเชยโดยส่งตัวธรรมดามาให้ฟรีๆเลยเซ็งเป็ด

GinolaBoy's Photo GinolaBoy 17 Mar 2010

Best Buy เปิด 10 โมงครับ

AYAGO's Photo AYAGO 17 Mar 2010

มาเจิม ห้องใหม่ครับ อิอิ

runrunx's Photo runrunx 17 Mar 2010

ฝรั่งตอนนี้โวยวายเรื่อง code skin กับ arena โหลดไม่ได้เป็นกันเยอะด้วย ไม่ทราบว่าของคุณ ginola โหลดได้รึเปล่าครับ?

ยังไม่ได้แกะเลยครับ....แกะแต่กล่องมาดูน่ะครับ

ไว้คืนนี้ค่อยเล่นครับ ผมไม่รีบเท่าไหร่....

คนอาจจะแย่งกันโหลดแหละครับ ช่วงนี้เลยอาจจะติดๆขัดๆ

ผมเฉยๆกับโค้ดโหลดเพราะอาจจะขายทิ้งน่ะครับ....

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 17 Mar 2010

QUOTE(GinolaBoy @ Mar 17 2010, 02:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ยังไม่ได้แกะเลยครับ....แกะแต่กล่องมาดูน่ะครับ

ไว้คืนนี้ค่อยเล่นครับ ผมไม่รีบเท่าไหร่....

คนอาจจะแย่งกันโหลดแหละครับ ช่วงนี้เลยอาจจะติดๆขัดๆ

ผมเฉยๆกับโค้ดโหลดเพราะอาจจะขายทิ้งน่ะครับ....

code ให้ผมได้ ผมไม่ถือ

กิๆๆๆๆ

ู^
^
^
5พัน ขาดตัว ไม่รวมกล่อง pandora....

tappoko's Photo tappoko 17 Mar 2010

QUOTE(GinolaBoy @ Mar 17 2010, 03:01 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ู^
^
^
5พัน ขาดตัว ไม่รวมกล่อง pandora....

หายบ้าเลย ฮ๋าๆ 55318906.gif

ginji's Photo ginji 17 Mar 2010

QUOTE(ตอเรส @ Mar 17 2010, 02:04 AM) <{POST_SNAPBACK}>
วิกซ่อนกู้ดด

วู้ดซ่อนกิ๊ก

ปล นางเอกสวย หนังงั้นๆ

Kid Blues's Photo Kid Blues 17 Mar 2010

แบบกล่อง ที่นู่นขายเท่าไหร่ครับ แล้วแบบธรรมดาขายอยู่ที่เท่าไหร่เหรอคับ
อยากรู้จะได้เอาไว้เป็นราคาอ้างอิงครับ

Pandorabox $99.99

Normal $59.99

ยังไม่รวมาษีแต่ละรัฐนะครับ

kim007's Photo kim007 17 Mar 2010

ที่ว่ามี run number มัน limited ทั้งหมดกี่กล่องครับ

ผมเพิ่งสังเกต มันไม่ได้เป็นลักษณะ running number แบบ
1/9999

เป็นแค่เลข 5-6 หลักเฉยๆครับ

seba's Photo seba 17 Mar 2010

อยากเห็นาพบรรยากาศที่โน้นมั่งจัง คงยิ่งใหญ่น่าดู
คนไปต่อคิวซื้อเยอะไหมครับ

LOWRIDER's Photo LOWRIDER 17 Mar 2010

ตัวกล่องทำจากอะไรครับ แข็งแรงดีไหม

Zeon's Photo Zeon 17 Mar 2010

อยากเห็นาพบรรยากาศเหมือนกันนะครับ อยากจะรู้ว่าทางนั่นเวลาเค้าซื้อมันเป็นยังไง

kua's Photo kua 17 Mar 2010

กล้องว่างถ่ายรูปมาให้ชมบ้างนะครับ

กล่องเป็นพลาสติกแข็งครับ มีกล่องกระดาษครอบข้างนอกอีกทีครับ

เปิด-ปิดแบบ slide.....ออกแบบเจ๋งดีครับ